• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN_Cần tìm mèo đực phối giống.

nml1234

Mình nhờ mod một chút.
Nhà mình có 1 em mèo cái 8 tháng rồi. Dạo này em ấy hay kêu gào thảm thiết lắm nên mình muốn tìm một em mèo đực để phối giống với em ấy.
nói luôn,mèo nhà mình là mèo tam thể việt nam thôi nên mình cũng không kén chọn gì cả. Mình chỉ cần mèo đực (loại nào cũng được)
nhưng khổ nỗi,em mèo nhà mình thuộc loại cưng chiều quen rồi nên lạ nhà không ở được. có một lần mình gửi nó đến nhà người quen nhờ trông hộ không ngờ nó bỏ ăn luôn. nên lần này mình muốn tìm mèo ở rể.
bạn nào có mèo đực làm ơn giúp mình với.
cứ để thế này đêm nào nó cũng kêu tội nghiệp lắm.mà cả nhà mình cũng mất ngủ.
mình đảm bảo sẽ chăm sóc mèo của các bạn tốt nhất có thể luôn.
mọi người giúp mình với nha :(

nml1234

up cho cô gái sớm tìm được tình yêu đẹp...hì

cám ơn bạn nhiều lắm.
chả lẽ không ai có thể giúp mình được à?
mình chỉ muợn mèo các bạn 3 ngày thôi. nếu các bạn muốn đến nhà mình để biết chỗ cũng ok mà.
chả lẽ HN thiếu mèo đến thế:((

Trangxinhgai_92

YTC Developer
Mình nhờ mod một chút.
Nhà mình có 1 em mèo cái 8 tháng rồi. Dạo này em ấy hay kêu gào thảm thiết lắm nên mình muốn tìm một em mèo đực để phối giống với em ấy.
nói luôn,mèo nhà mình là mèo tam thể việt nam thôi nên mình cũng không kén chọn gì cả. Mình chỉ cần mèo đực (loại nào cũng được)
nhưng khổ nỗi,em mèo nhà mình thuộc loại cưng chiều quen rồi nên lạ nhà không ở được. có một lần mình gửi nó đến nhà người quen nhờ trông hộ không ngờ nó bỏ ăn luôn. nên lần này mình muốn tìm mèo ở rể.
bạn nào có mèo đực làm ơn giúp mình với.
cứ để thế này đêm nào nó cũng kêu tội nghiệp lắm.mà cả nhà mình cũng mất ngủ.
mình đảm bảo sẽ chăm sóc mèo của các bạn tốt nhất có thể luôn.
mọi người giúp mình với nha :(

Nhà tớ có 1 em đực là mèo bata nhưng hinh giờ mới được 4 tháng tuổi chưa ấy đc không thì để lứa sau nhà bnaj gào đực mình giúp nhé.

nhocjack

Nhà tớ có 1 em đực là mèo bata nhưng hinh giờ mới được 4 tháng tuổi chưa ấy đc không thì để lứa sau nhà bnaj gào đực mình giúp nhé.

trang tâm hả em