• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HN]-Vợ chồng mới cưới nhận nuôi hoặc mua nhượng lại 1 bé cún.

buratino1703

YTC Developer
Tình hình là 2 vợ chồng đều rất yêu cún, sau khi cưới đã mua 1 chú Bắc Kinh, người bán leo lẻo nào là yên tâm, nào là tiêm phòng rồi, về được 2 hôm thì phát bệnh care rồi chết(ko tiếp xúc với con chó nào luôn). Vợ mình bảo thôi xin nhận nuôi cún hoặc mua nhượng lại của người nào không có điều kiện nuôi nữa thôi, chứ mua của các lái buôn về mà chết tội lắm.

Điều kiện nuôi thì nhà mình rộng rãi, có vườn và chuồng gỗ đàng hoàng(chuồng mình tự tay đóng, sơn màu tươi trẻ luôn, yên tâm là cún hài lòng). Ăn uống thì người ăn gì, chó ăn nấy. Nếu sau này muốn thăm lại cún cũng được, để yên tâm hơn.

Bạn nào không có điều kiện nuôi cún cần tìm người chăm sóc em nó hoặc nhượng lại thì liên lạc với mình nhé, nhắn tin nhắn vào inbox hoặc qua mail: tranleks@gmail.com hoặc nhắn tin vào điện thoại 0972.504.687 cho mình.

Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

txh1403

Phá phách member
đầu tiên là chúc mừng đôi tân lang -tân nương luôn hạnh phúc đã nhé,thứ 2 là chúc cho 2 bạn sớm tìm dc cún con ưng ý :D

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
:D Chúc 2 bạn hạnh phúc và sớm tìm được cún ưng ý .Trong 1 gia đình có nuôi cún, rất tốt cho hạnh phúc gia đình đấy. Nó sẽ làmg gia đình bạn gắn kết hơn :)

minhphuong72137

YTC Developer
ban lamhuedoanh oi,ban co the cho minh xin 1 pe cun dc ko? minh tao topit xin cun may tuan roi ma chua ai tang.minh hua se cham soc em no that tot nieu dc ban alo minh nha
092.7806.381 minh rat cam on hihi