• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HN] Tìm chủ mới cho 4 bạn mèo con lai

Status
Không mở trả lời sau này.

Muazzz

Cả 4 bạn mèo nhà mình đã tìm được chủ mới rất đáng yêu rồi mọi người nhé! Cảm ơn mọi người đã ủng hộ :x

thuongvit

YTC Developer
bạn ơi mình vừa nt cho bạn đó, bạn ở đâu thế, để cho mình em mèo số 1 nhé, cho mình địa chỉ mình quq đón em ý

thuongvit

YTC Developer
bạn ơi, mình vừa nt cho bạn đó, đuôi 017 ý, mình hẹn tối nay qua nhưng tối pahir đi học về muộn lắm, tối mai mình qua nhé, năn nỉ bạn giữ cho mình 1 bé nhé, tks bạn

giahanngo

YTC Developer
bạn ơi, mình vừa nt cho bạn đó, đuôi 017 ý, mình hẹn tối nay qua nhưng tối pahir đi học về muộn lắm, tối mai mình qua nhé, năn nỉ bạn giữ cho mình 1 bé nhé, tks bạn

Tối mai thì bạn qua tầm 9h nhé. Tối mai mình cũng về muộn.

úi giời mèo mèo bán mắc thế cũng mua à ?

Muazzz

Các bạn k có thiện chí, k có nhu cầu hoặc chỉ có nhu cầu ném đá chứ k có nhu cầu nuôi mèo thì mời bỏ dép nếu muốn vào nhà nhé. Vô duyên thì đừng hỏi!

Muazzz

xinh quá

Thanks ấy. Nhìn bạn mèo trong ava của ấy cũng cute thế!!!!

up cho bạn, 2 con bố mẹ nhìn tình cảm wá, mèo con cũng xinh nữa :X:X iu ghê

Cảm ơn ấy, tớ cứ suy nghĩ mãi về việc cho chúng nó đi ở. Sau khi đọc thêm comment nữa của ấy thì quyết định là chiến đấu với mẹ để giữ lại mèo bố với mèo mẹ, cứ nghĩ đến việc cho nó đi lại k đành lòng :(

Muazzz

up cho mèo xinh giá hợp lý nhé, mấy bé mèo tớ thấy lông khá xù và mặt cũng rất yêu nữa

Cảm ơn ấy nhé! :x

linhmu_93

T.Viên Năng Động
xinh quá! chắc chắn các bạn sinh viên, học sinh sẽ rất vui khi gặp được những người chủ mèo đáng yêu như này.....

bạn cứ mạnh dạn đấu tranh đi, sẽ đc mẹ đồng ý thôi, giống như mình nè, mẹ mình k thích nuôi mèo nhưng mình cứ bế em mèo Chan về, cuối cùng còn thay mình chăm sóc em í cẩn thận,nay em Chan nhà mình cũng sắp đẻ rồi.hii.nhưng nếu bạn k nuôi dc, mình sẽ đón cả mèo mẹ và mèo bố( bạn bớt thêm xíu xíu), mình thích 1 em mèo lông xù, tiếc là em Chan nhà mình k xù tẹo nào cả

Status
Không mở trả lời sau này.