• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-SG : [Bán] Mèo Anh lông ngắn mặt tròn người bụ vô cùng xinh xắn dễ thương (Fix giá nhiệt tình mại

snapper

Bạn ơi, mèo thuần anh hay lai ba tư thế? tớ hỏi vì thấy bé màu nhạt trông giống ba tư hơn mèo anh. Nếu thuần anh thì cho tớ xin giá nhé thanks bạn.

Mẹ Mi

Member
Bạn ơi, mèo thuần anh hay lai ba tư thế? tớ hỏi vì thấy bé màu nhạt trông giống ba tư hơn mèo anh. Nếu thuần anh thì cho tớ xin giá nhé thanks bạn.

Híc cái này tớ cũng không biết nữa đâu bạn à vì tớ đã ghi rõ là tớ chỉ đăng tin hộ cho cô tớ thôi mà , bản thân tớ cũng không phải là người sành sỏi hiểu biết lắm về mèo và những cái vấn đề lai hay thuần nó cũng là vấn đề khá tế nhị nên chỗ người thân tớ không tiện "tra hỏi" quá nhiều . Tốt nhất có gì bạn cứ gọi điện trực tiếp cho cô tớ để được giải đáp rõ mọi thắc mắc nhé , thông cảm cho tớ ! :)

À quên , bé màu Lilac và bé màu Xanh xám là của 2 đàn khác nhau nhé ! Và giờ thì chỉ còn bé màu xanh xám thôi còn bé màu Lilac đã có cô cậu chủ đáng yêu đến đặc gạch rồi ợ . Nếu bạn còn quan tâm đến mèo Aln thuần chủng thì gọi điện cho cô mình nhé , bé đấy thì chắc chắn là mèo Aln rồi còn gì đúng ko ? (Mình có đi hỏi 1 vài người dùm hihi) :X

Mẹ Mi

Member
Cảm ơn các bạn đã quan tâm . Giờ chỉ còn bé đực màu xám xanh cuối cùng thôi ợ . Bé này mặt mũi cũng cực kì tròn trịa bụ bẫm và trông đậm chất "Anh" luôn nhé ! Up cho bé cũng sớm tìm được 1 mái ấm nào :X

Mẹ Mi

Member
Upppppp lên cho 2 thằng cu bé tí xíu mà số phận đã quá ư là long đong lận đận nào :(
Em "Chó bông" (màu Lilac) bị vỡ gạch rồi cả nhà ạ . Khổ thân thằng cu quá , mãi mà chưa tìm được 1 mái ấm nào thật sự thuộc về mình . Bây giờ cô mình chỉ mong muốn có ai đó thực lòng yêu thương thằng bé để có thể cho cu cậu 1 mái ấm lâu dài vậy thôi nên chắc chắn sẽ Fix giá nhiệt tình cho bạn nào qua chơi và có ý định đón bé 1 cách nghiêm túc , thật lòng . Thằng cu này nghịch ngợm thôi rồi luôn ! Nhìn nó chơi mà mình cũng cảm thấy vui ý , cảm giác như mình được trở lại tuổi thơ-1 thời đầy hồn nhiên và trong sáng .