• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn mua mèo dưới 200k đưa tận nhà or gần trng cao đẳg múa

Benny so cute

YTC Developer
như tiêu đề mìh mún có 1 bé mèo giá có tính ship như vậy ... mèo ta cũg dx... nếu ai có thì để lại dt vào topic này nhé

MEO CASS

Member
Lười thế! Nuôi mèo khỏe thì chẳng sao chứ chẳng may mèo ốm thì liệu có chăm đc ko bạn ơi?
Đã mất công nuôi thì nuôi nghiêm túc ấy chứ, nuôi chơi thì ai nỡ lòng nào bán cho bạn.

Benny so cute

YTC Developer
MEO CASS said:
Lười thế! Nuôi mèo khỏe thì chẳng sao chứ chẳng may mèo ốm thì liệu có chăm đc ko bạn ơi?
Đã mất công nuôi thì nuôi nghiêm túc ấy chứ, nuôi chơi thì ai nỡ lòng nào bán cho bạn.
bạn à mua và đi khám Là hai truyện khác bạn ? Đây Minh mua thêm cho vui cửa nhà ... Ai bán thì mua thôi ... Tớ cũng chả đòi hỏi nhiều .... Với cả ốm thì Mình sẵn sàng đưa đi bạn A ... Ko phải ai cũng như bạn nghĩ đâu

allforlove168

Active Member
Nói thật là bạn lười quá. Ngay từ việc muốn mua bạn cũng k chịu tìm, mình thấy trên diễn đàn rất nhiều bạn bán mèo 200 - 300k nhưng bạn lại đi chọn cách để người khác tìm hộ bạn. Chưa kể đến mua mèo có 200k mà bạn còn muốn người bán phải mang qua tận nơi nữa. 200k đấy còn chẳng đủ bù lại đc tiền ngta chăm mèo chứ chưa nói gì lãi lời ở đây. Có lần mình phi xe xuống Hải Dương để đón mèo về cháy nắng bỏng rát 2 tay mà vẫn thấy vui còn ở bạn thì mình chẳng nhận thấy chút thành ý nào