• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-mún mua cún về nuôi

Status
Không mở trả lời sau này.

hovanhieu92

YTC Developer
e đang là sv ở hà nội e có niềm đam mê nuôi cún
bác nào có thì để lại cho e 1 bé với
loại nhỏ thì minpin hoặc phốc loại to thì becgie hoặc rott,...đều đc ak
vì là sv nên e chỉ có khoảng 2tr thui.e mún mua 1 bé cái về làm giống,e ko cần cún đẹp chỉ cần nó khỏe mạnh là đc
mong các bác giúp e.tks các bác nhiều nhiều ak

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
2 trieu e so e k mua dk rott hay GSD đâu anh ạ, nếu GSD lai còn đk ( thấp nhất cũng đã 2tr ) ... sao a k thử mua chó nhật lai bắc kinh ( < 850k ) hay loại chó chihuahua, phốc lai rẻ tiền ??? cũng có thể anh mua giống chó ta ấy có mấy trăm, nhiều k kể, e có bạn ở biên hoà bán chó phú quốc 700k đây nè ( đen tyền, có xoáy rất đẹp nhé !!) nếu đk anh bảo bạn ấy ship tới cho hì hì ... bây giờ chó ngoại nhập đắt lắm anh ạ. mấy con chó lai hay cho ta còn rẻ chứ đòi mấy con như rott, lab, GSD its nhất cũng đã 3tr5 trở lên rồi !! dù sao cuungx uppp giúp anh sớm tìm đk chó cưng theo ý nhé

hovanhieu92

YTC Developer
2 trieu e so e k mua dk rott hay GSD đâu anh ạ, nếu GSD lai còn đk ( thấp nhất cũng đã 2tr ) ... sao a k thử mua chó nhật lai bắc kinh ( < 850k ) hay loại chó chihuahua, phốc lai rẻ tiền ??? cũng có thể anh mua giống chó ta ấy có mấy trăm, nhiều k kể, e có bạn ở biên hoà bán chó phú quốc 700k đây nè ( đen tyền, có xoáy rất đẹp nhé !!) nếu đk anh bảo bạn ấy ship tới cho hì hì ... bây giờ chó ngoại nhập đắt lắm anh ạ. mấy con chó lai hay cho ta còn rẻ chứ đòi mấy con như rott, lab, GSD its nhất cũng đã 3tr5 trở lên rồi !! dù sao cuungx uppp giúp anh sớm tìm đk chó cưng theo ý nhé

vâng.tks bạn nhiều nhiều.tại vì mình cũng chưa nuôi bao giờ cả.mình thích phốc nhưng cũng có tim đc đâu mún mua chó cái về làm giống cơ.bạn bít ai có phốc bán giá đó thì bảo mình nhá.tks bạn nhiều lắm

boydz

YTC Developer
tks a nhiều nhưng e thích phốc cơ
tks a
upupupup

Cần bán 1 nhóc cún lai gần giống phốc sóc nhưng nhỉnh hơn 1 chút, giá 1tr9, bạn quan tâm alo 01656 079 858 nhé...

nguoivietyeuthucung

YTC Developer
e đang là sv ở hà nội e có niềm đam mê nuôi cún
bác nào có thì để lại cho e 1 bé với
loại nhỏ thì minpin hoặc phốc loại to thì becgie hoặc rott,...đều đc ak
vì là sv nên e chỉ có khoảng 2tr thui.e mún mua 1 bé cái về làm giống,e ko cần cún đẹp chỉ cần nó khỏe mạnh là đc
mong các bác giúp e.tks các bác nhiều nhiều ak

liêm lạc số này đi. bạn sẽ đươc thỏa mãn ngay.0977336226

Status
Không mở trả lời sau này.