• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Mình muốn xin cún

seudaudovn

YTC Developer
Từ lâu mình đã rất muốn nuôi 1 chú chó nhưng vẫn chưa tìm được. Hồi trước nhà mình nuôi khá nhiều chó đẻ, hầu như là cho chứ ko bán. Nhưng đến bây giờ gia đình muốn nuôi chó thì ko có ai cho, mà mua cũng khó, mặc dù đã hỏi nhiều nơi. Mình cũng đăng tin trên vài diễn đàn nhưng cũng ko ai trả lời. Mình thấy ít người muốn cho hoặc tặng chó, vì giá trị của chó khá cao. Nhưng mình cũng thấy có vài bạn đã tìm được người tặng cún nên cũng hy vọng mình cũng là 1 trong số ít người may mắn đó. Mình là người thương yêu thú vật nên các bạn có thể yên tâm nếu tặng cún cho mình :)

hungthieugia_2002

YTC Developer
Hyhy danglinh ở đâu thế? Đang nuôi hams j vậy. Ak tụi mình đag lập nhóm tình nguyện viên để giup đỡ mấy pé bị bỏ rơi. Ai tham gia pm mình nhé. Yahoo Hungthieugia_2002

seudaudovn

YTC Developer
up up. các bạn đừng làm loãng bài của mình nhé. mình đang muốn xin cún mà. có gì các bạn nhắn tin với nhau thì tiện hơn post bài ở đây