• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Mèo ALN ALD và PUG của Cafe Hoa Đá nhà mình

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Cafe Hoa Đá có mún giảm giá cho thành viên YTC không neh ? Offer coupon cho thành viên YTC đi để mọi người đến ủng hộ & xem các bé cưng :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

link_uuu

Cafe Hoa Đá ( A state of Pet)
Chào các bạn: Mình tên là Duy Linh (linku) 1982
Mình nghiện Cafe và yêu Thú cưng nên mình mở quán cafe và nuôi 3 bé:
Pugdog: Pitpit, Mèo ALD: Bibi, và ALN: Kuku
Mình rất vui khi tham gia YTC, và mong được kết bạn với các bạn YTC.
Mời tất cả các bạn YTC tới quán Cafe nhà mình để giao lưu và cũng để các bé TC được kết bạn với nhau.
Các bạn có thể đưa gia đình, bạn bè... và nhất là các bé TC, tới quán của mình vừa thưởng thức đồ uống, vừa trao đổi chuyện trò, và các bé TC được chơi với nhau. Và nếu như quán nhà mình trở thành địa chỉ Off của YTC hoặc là địa điểm để giao dịch mua bán TC thì quá vui luôn.
Mình sẽ giảm giá 15% cho tất cả các bạn YTC vào ngày CN hàng tuần (note: đồ uống trong menu nhà mình thấp nhất là 15K và cao nhất là 35K)

Nguyễn Duy Linh - Cafe Hoa Đá
Add: 43 Phố Vọng - HBT - HN ( Cạnh cổng trường ĐH Kinh tế quốc dân)
Tel: 0904868822 ( không cần offer coupon, các bạn có thể gọi điện hoặc nhắn tin cho mình trước khi đến để mình nhận ra các bạn YTC nhé)
Dưới đây là các bé nhà mình và một số hình ảnh của quán.
Pugdog : pitpit

Mèo ALN: Kuku

Mèo ALD: Bibi

Quán nhà mình: Cafe Hoa đá

khoamax

T.Viên Năng Động
Bạn đã sai box mình sẽ move về đúng box lần sau chú ý nhé

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Hay lắm, cũng gần nhà mình :) Nhưng mà quán rộng thế này 3 em sợ ko đủ hehe, mình thích thật nhiều bé cún và mèo cơ :D

link_uuu

hào các bạn: Mình tên là Duy Linh (linku) 1982
Mình nghiện Cafe và yêu Thú cưng nên mình mở quán cafe và nuôi 3 bé:
Pugdog: Pitpit, Mèo ALD: Bibi, và ALN: Kuku
Mình rất vui khi tham gia YTC, và mong được kết bạn với các bạn YTC.
Mời tất cả các bạn YTC tới quán Cafe nhà mình để giao lưu và cũng để các bé TC được kết bạn với nhau.
Các bạn có thể đưa gia đình, bạn bè... và nhất là các bé TC, tới quán của mình vừa thưởng thức đồ uống, vừa trao đổi chuyện trò, và các bé TC được chơi với nhau. Và nếu như quán nhà mình trở thành địa chỉ Off của YTC thì quá vui luôn.
Mình sẽ giảm giá 15% cho tất cả các bạn YTC vào ngày CN hàng tuần (note: đồ uống trong menu nhà mình thấp nhất là 15K và cao nhất là 35K)

Nguyễn Duy Linh - Cafe Hoa Đá
Add: 43 Phố Vọng - HBT - HN ( Cạnh cổng trường ĐH Kinh tế quốc dân)
Tel: 0904868822 ( không cần offer coupon, các bạn có thể gọi điện hoặc nhắn tin cho mình trước khi đến để mình nhận ra các bạn YTC nhé)

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chủ topic lưu ý... ko nên lập nhiều topic cùng nội dung ở cùng 1 box hoặc nhiều box khác nhau nhé... tiếp tục vi phạm sẽ bị ban nick...

link_uuu

Chào các bạn: Mình tên là Duy Linh (linku) 1982
Mình nghiện Cafe và yêu Pet nên mình mở quán cafe và nuôi 3 bé: Pugdog: Pitpit, Mèo ALD: Bibi, và ALN: Kuku
Mình rất vui khi tham gia Yêu Thú Cưng (YTC), và mong được giao lưu kết bạn với các bạn tại YTC.
Mời tất cả các bạn thành viên YTC tới quán Cafe nhà mình để giao lưu và cũng các bé Pet được kết bạn với nhau.
Các bạn có thể đưa gia đình, bạn bè... và nhất là các bé Pet, tới quán của mình vừa thưởng thức đồ uống, vừa trao đổi chuyện trò, và các bé được chơi với nhau. Và nếu như quán nhà mình trở thành địa chỉ Off hay địa điểm giao dịch mua bán trao đổi của YTC thì quá vui luôn.

Nguyễn Duy Linh - Cafe Hoa Ðá
Add: 43 Phố Vọng - HBT - HN ( Cạnh cổng trường ĐH kinh tế Quốc dân)
Tel: 0904868822 ( không cần offer coupon, các bạn có thể alo hoặc sms cho mình trước để mình nhận ra các bạn TV YTC nhé)
Nick Yahoo: link_uuu

Dưới đây là ảnh các bé Pet nhà mình và một số hình ảnh của quán.

Quán nhà mình: Cafe Hoa dá