• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - iPetShop nhận đặt, cung cấp các giống chó thuần chủng 100%!

daisy

mình có khoảng 500k( đấy là cố gắng lắm rùi) thế thì mình có thể mua đc em nhật hay bắc kinh nào k?

iPetShop

YTC Developer
mình có khoảng 500k( đấy là cố gắng lắm rùi) thế thì mình có thể mua đc em nhật hay bắc kinh nào k?

Câu hỏi của bạn thú vị quá! Với chó nhật thuần chủng hoặc BK thuần chủng thì k có giá 500k đâu bạn ạh! Còn chó Nhật lai BK cũng từ 600-800k rồi. Thank bạn đã quan tâm :)

daisy

Câu hỏi của bạn thú vị quá! Với chó nhật thuần chủng hoặc BK thuần chủng thì k có giá 500k đâu bạn ạh! Còn chó Nhật lai BK cũng từ 600-800k rồi. Thank bạn đã quan tâm :)

hic thế 500k có đc 1 con lai Nhật vs BK k?

iPetShop

YTC Developer
mình muốn nuôi cho có bạn thui, mình ở xa nhà 1 mình cũng buồn

Chỗ mình k có cún nhật lai BK bạn àh! Trên diễn đàn YTC có rất nhiều bạn đăng bán cún nhật lai BK mà! Bạn có thể tìm hiểu xem sao! Chúc bạn mau tìm đc chú cún đồng hành nha :)

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Doberman cái tầm 3 tháng tuổi màu chuẩn, dáng chuẩn không lỗi và khoẻ mạnh thì bao nhiu tiền hả bạn? cho mình xin cả giá e husky cái màu đen trắng mắt xanh tầm 3 tháng vào inbox lun nhé!! nếu cả 2 e đã tiêm phòng các bệnh rùi thì càng tốt

iPetShop

YTC Developer
Doberman cái tầm 3 tháng tuổi màu chuẩn, dáng chuẩn không lỗi và khoẻ mạnh thì bao nhiu tiền hả bạn? cho mình xin cả giá e husky cái màu đen trắng mắt xanh tầm 3 tháng vào inbox lun nhé!! nếu cả 2 e đã tiêm phòng các bệnh rùi thì càng tốt

Check ib bạn nhé! Thank bạn đã qtâm ;)

0912144468

cho mình xin giá e alas nâu đỏ hoặc đen trắng đực với nhé.Tý quên cả husky cũng thế như 2 màu trên.cún khoảng 2 đến 3 tháng tuổi thôi