• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Hoà bình bán 1 đàn chó và 2 đàn mèo

bedautay870

T.Viên Năng Động
như tiêu đề , toàn bộ đều là của nhà mình đẻ ra hết nhưng vì quá nhiều nên ko thể chăm xuể và đang còn 2 bé mèo nga dang bầu to lại sắp đẻ nữa hic, nay minh cần cho các bé về nhà mới tất tật lun bao gồm
- 1 đàn chó 6 nhóc đực nhiều hơn cái đều là chó ta nhé màu rất đẹp giá 400k/nhoc
- 2 đàn mèo ta béo mũm mĩm luôn 1 đàn 4 pe , 1 đàn 3 bé có nhiều màu khác nhau, tam thể nhị thể, vàng .... giới tính thì mình chưa xem 100k/pe

hiên tất cả đều đang ở hoà bình nhé nếu bạn nào có nhu cầu nhung ở hà nội cứ aloo mình nhé
ĐT :01663121533- 01658.18.08.90 THIÊN ĐƯỜNG BẢO SƠN - HN

đã có hình các bé cún rồi nhé thank các bạn đã quan tâm :good_job:https://www.facebook.com/pham.trang.39395033

bedautay870

T.Viên Năng Động
=.= ng ta bảo là con vật cũng có cái giá của nó, bạn nghia thử xem 1 con ban mua mất tiền với 1 con đc ng khac cho ban sẽ chú ý tới con nào hơn? m thuong bon nó ko mún chúng nó ra đi lại bị ngược đãi nên mới bán giá cao 1 chút nếu các bạn cảm thấy giá ý ko xứng đáng thì bạn tìm chó tây nhé vì chăm đc 1 đàn chó béo mũm mĩm cũng ko đơn giản đâu bạn nhé còn hình thì các bạn ghé qua fb cua mình xem nha vì m ko bit up ảnh

bedautay870

T.Viên Năng Động
tại máy ảnh đang hỏng mà nên chụp bằng nokia 6300 nên hình ảnh ko đc rõ nét với lại do chụp vội nên ko đc nhiều nếu bạn nào mún xem kỹ hơn thì cuối tuần m về nhà up lên cho cả tá. chó nhà mình ko có màu đen mà chỉ có 1 bé màu xám thôi bạn nhé

bedautay870

T.Viên Năng Động
thứ 6 ngày 13 :) said:
FB của bạn có vài cái ảnh. nhìn còn chẳng rõ, chụp người sao nét thế sao chụp mèo lại kiểu người rừng thế
hi vì mèo nha m để trong nhà kho nên bật điện chụp vì mèo mẹ hay tha con lung tung nen phải nhốt đó bạn ak

bedautay870

T.Viên Năng Động
bạn nào tới mua sớm sẽ đc fix giá đẹp nếu mua 2 bé trở lên nhá

bedautay870

T.Viên Năng Động
hi đàn chó nhà mình em bé nhất đc 3.5kg rồi nhá. béo xinh lắm nè