• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - hết mèo :((

Status
Không mở trả lời sau này.

meoxiem264

YTC Developer
tình hình thế này thưa các bác,cách đây mấy hôm e có đăng bán mấy bé mèo con nhg mà các bé còn nhỏ và chưa tách mẹ đc. thực ra là e có thể chăm sóc cho các con đến khi chúng tách mẹ đc,nhưng vì nhà có công việc đột xuất nên cần cho các con đi ở hết :(( nhà có quá nh mèo lại k thể chăm sóc hêt đc, e cũng bận công việc lu bù nên k thể chăm sóc đc cho các con hix,nuôi các con cũng lâu rồi nên khi quyết đinh cho các con đi ở riêng là 1 điều rất khó khăn với e,nên rất mong tìm đc chủ tốt. e để lại nhỏ coca với 3 đứa nhỏ là 1 triệu, Pepsi đang mang bầu là 1 triệu,bé Coca là mèo ta nhg đẻ đc nhg đứa con rất đang yêu và giông bố,các bé rất ngoan và cũng rất hiếu động (bố của các bé là mèo anh lông dài), còn Pepsi là mèo lai ALN bé có bộ lông rất mềm và đẹp,bé rất ngoan và hiền mặc dù đang mang bầu. Rất mong có ai đó thích nuôi mèo đẻ và biết chăm sóc các bé mèo đến đón các bé,thực ra mình để giá như vậy cũng vì các bé gắn bó cũng lâu rôi vs lại các bé cung rất xinh. Bác nào quan tâm hãy liên lạc theo sđt 0989948449 hoặc yh love_of_stars12492
mong các bác up nhiệt tình để các bé mau tim đc chủ tốt. cảm ơn các bác nhiều lắm lắm......chúng ta sẽ trao đổi nh hơn khi các bác nhiệt tình. sẽ có thank vs tất cả các bác ủng hộ. xin cảm ơn các bác***tránh dìm hàng***

meoxiem264

YTC Developer
Mình đã up ảnh các bé nhé mèo bố màu kem,coca đang 4 bé mèo con còn pepsi là bé mèo đang chửa nha!mèo con khoảng 1 tháng nữa là lông sẽ mọc ro rang và cứng cáp hơn.các bạn có thể đặt gạch từ bây giờ nhé.Có 3 bé mèo cái tam thể và 1 bé mèo đực vằn xám nhé!

tra tra

T.Viên Năng Động
Các bé mèo thật đáng yêu! Nhưng có vẻ giống ,mẹ hơn giống bố thì phải. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Quyên chỉnh tiêu đề topic lại và move về đúng box theo nội dung của topic, để bạn sớm tìm đc người nhận nuôi mèo nhé! lần sau bạn chú ý hơn khi post bài nha!

Chúc các bé mèo con mau tìm đc chủ mới! Thân

meoxiem264

YTC Developer
Quyên chỉnh tiêu đề topic lại và move về đúng box theo nội dung của topic, để bạn sớm tìm đc người nhận nuôi mèo nhé! lần sau bạn chú ý hơn khi post bài nha!

Chúc các bé mèo con mau tìm đc chủ mới! Thân

move lại dùm mình sang phần mua bán mèo nhé. thank adm

vic_devil

Member
b ơi mèo này có thể giảm giá xuống giá học sinh k b?

muốn mua mà giá cao quá ah

meoxiem264

YTC Developer
b ơi mèo này có thể giảm giá xuống giá học sinh k b?

muốn mua mà giá cao quá ah

mình sẽ bớt cho bạn nào nhiệt tình:) mong các bé tìm đc chủ tốt upppppppppppp nếu bạn đón đc cả đàn về chăm sóc đc thì tốt cho cả đàn mẹ con bé mèo :D:ngoi_xom::em xin_em xin:

vic_devil

Member
m rất nhiệt tình

dù chỉ có thể mang 1 e về thôi b. nhà có 1 mình mình nhiệt tình thôi

mẹ thfi thỉnh thoảng lên cơn nhiệt tình

bạn có thể giảm xuống bnh hả b?

meoxiem264

YTC Developer
m rất nhiệt tình

dù chỉ có thể mang 1 e về thôi b. nhà có 1 mình mình nhiệt tình thôi

mẹ thfi thỉnh thoảng lên cơn nhiệt tình

bạn có thể giảm xuống bnh hả b?

bây giờ bọn nhỏ mới đc có hai mấy ngày tuổi nên là bé chưa tách mẹ đc,nếu bạn đợi đc đến cuối tháng này hoặc đầu tháng sau thì mình giữ lại cho bạn 1 bé,hiện lông các bé đang moc lông rất dày nên mình chưa biết sẽ bớt đc bn cho bạn,bạn thông cảm nhé,mình sẽ up ảnh các bé liên tục

vic_devil

Member
k có sao, bé mà tách khỏi mẹ thì thương lắm, 3 tháng tách mẹ là vừa nhất đó b ^^

cho mèo con nó tự lập và mẹ nó cũng bớt nhớ con....

tra tra

T.Viên Năng Động
2 tháng người ta đã tách mẹ rồi!! Đê lâu quá cũng không tốt lắm. Bạn up ảnh các bé liên tục nhé, để mọi người theo dõi các bé lớn lên như thế nào với!!! :)

Status
Không mở trả lời sau này.