• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Chuột lang side baby mới đẻ đc 2 tuần

Status
Không mở trả lời sau này.

noiniem

sao mà bạn nôi bận thế,hix đẹp thế mà bạn chẳng chiu chăm sóc nó tý nào,thế mà cũng bảo yêu thú cưng cơ đây,.....thôi để tớ chăm...3 con nhỏ cho..bạn có thể ships hàng về nghệ an đc không...phone của mình nè 0984 22 21 28

noiniem

Cư như Mình đã gọi điện nhé. Chuyển ra bến xe mĩ đình mình trả thêm tiền. Còn Không thì .... Thôi :(. Mình không thể đi đc mà :9 :sadcorner: :th_haha_hammer:

ok.cậu gửi ra bến xe mỹ đình mình trả thêm tiền,nếu đồng ý pm cho mình,mà nhà mình có xe chạy bến nước ngầm và mỹ đình đó,bạn muốn gửi bến nào,....đồng ý thì pm yahoo:loinao.choanh@yahoo.com.vn

tokeygeko

Member
ai có nhu cầu mua thì đến tận nhà mà bắt nhé em bây giờ đag là học sinh nên ko có thơi gian chơi nữa bạn nào đến đc thì bắt chứ bắt em mang đi em chịu ai rảnh úp hộ em tks

noiniem

up ai mua dùm em đi

minh sẽ mua cho bạn,nhưng bạn có thể gửi ra bến xe giúp mình đc không,xe nhà mình chạy bến nước ngầm và mỹ đình,nếu đc pmm qua yahoo;noibuon.online2 mang ra xe rồi mình gửi tiền luôn...okie :143163ljogging:

Status
Không mở trả lời sau này.