• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Cat.city - Cáo thị Nạp phi

CAT.city

YTC Developer
Nhà có 3 ông vua và 2 hoàng tử

1 Tai cụp vương xám xanh tên Bốp Bốp đập trai đập thùng, chính cung đang mang thai cần tuyển 1 e đẹp đẹp làm thứ cận kề cùng chính cung hậu phương vững chắc

1 ALN thuần chủng xám xanh dũng mãnh vai u thịt bắp tên Bột , nữ chúa có tin vui h tìm thêm 1 cô nương nhẹ dạ về ngày đêm tâm sự chuyện giành thiên hạ

1 ALN thuần chủng phấn hồng hiền lành lãng mạn tên SuMô , nương tử đang mang trọng trách cao cả, nỗi niềm anh thống thiết cả trời đêm (lắm mồm nhất) nay mong ngóng 1 e chân ngắn mông to, đơn giản là về 2 đứa cùng nhau cày ruộng, sống cuộc sống êm đềm, kệ 2 thằng trên tranh hùng tranh bá.

1 ALN thanh niên mặt nhọ xanh tên Khế lãng tử đa tình , ga lăng, nhưng vẫn e thẹn dịu dàng mà sành điệu . 1 phong cách ,rất Tây phương muốn tìm bạn gái 3-7 tháng tuổi ( bé quá thì ko đợi đc)

Nay tớ viết bài cáo thị tuyển nạp phi cho tam lang nhà tớ, tiêu chuẩn ngắn gọn : Chuẩn gơn Anh lông ngắn thuần chủng hoặc lông ngắn tai cụp , mập mạp đẫy đà, hông to ngực nở, màu sắc nhiều cho cuộc đời sinh động (màu gì cũng đc), thách cưới nhẹ nhàng giá khoảng từ 4~10tr / 1 cô từ 4 tháng - 1.5 tuổi .

(Cam kết ko phải lái mèo nhé, nên yên tâm con gái về nhà tớ tha hồ sung sướng)

Bạn nào có thì inbox hinh và giá cho tớ. ai muốn xin giống thì có thể inbox nhé, thời gian qua hơi bận thi nên ko repl đc tn và phải tạm đóng topic

Cảm ơn các bạn đọc bài, Chúc các bạn chăm mèo khỏe, nuôi mèo ngoan ngoan yêu yêu !!!

nana_lyly

T.Viên Năng Động
Thách cưới ác quá cơ, mà giống cún miều đến lạ, toàn nhà trai thách cưới là sao. Con gái mình đủ tiêu chuẩn, bạn thách cưới nhẹ tay cái hầy

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
@CAT.city bài viết quá sinh động y như cáo thị vua hùng ý.

CAT.city said:
đây là mình hỏi mua mèo :p
E biết mà, chị viết rất rõ ràng. Ý e là bên nhà liberu đang có 1 đàn ALN ngon lành lắm. Chị sang coi thử. Nhưng e nhầm là tìm vợ chứ k phải tìm con :))))

fuogmynk

Member
CAT.city said:
thấy mèo liberu xinh vậy nhưng mà mang về thì cả 3 anh nhà t đi tù =))
ý bác ý là mèo phải về làm vợ đc ngay cơ, k chơi các em còn nonnnnnnnnnnnnn......................

hoanglan07z

YTC Developer
hihi. nghe vui quá. up lên cho chị. Em thì chỉ thích các bé lông dài giá sinh viên thoai (vì ko đủ sổ hụi), mèo chó gì cũng vậy. Đang tính kiếm 34 tịt giá mềm mềm khoảng 3tr đổ lại ở hcm. Mà chắc hem có, đánh chở con của kitty lớn đem bán rồi mua, em sợ các bé lai cận huyết ra con dị tật tội lém. Nhà em lúc trước có chó mèo chuột như sở thú lun. mà em bán hết hamster rùi. tụi nó cứ "đào tẩu" ra đút đầu vào miệng con tommy (mà kitty bầu nên đêm em cột 2 cô cậu 2 góc). Tức quá đem cho cả đàn. Giờ nhà còn 2 con nhật, 2 con mèo ALD và đàn con 2 tuần. Nhà em mèo chó hòa thuận lắm, tại kích thước nó gần bằng nhau nên ko ai sợ ai, giỡn nhau rùi lau măt nhau, có khi nằm kề nhau. Nhưng mèo thì cứ ăn cơm của chó, mà chó thì cứ ra ăn cơm mèo