• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Cần tìm nhà mới cho đàn cocker <3

Biujino

YTC Developer
bé bon nhà mình sinh đc 5 nhóc vào ngày 16/2. (2 bé màu vàng 1 đực 1 cái , 3 bé màu đen 1 đực 2 cái ). trộm vía các bé ăn uống tốt, sức khỏe ổn định. chó nhà mình đẻ nên các bạn cứ yên tâm về sức khỏe cũng như uy tín nhé! Dự kiến sẽ tẩy giun vào ngày 27/3 và 1/4 sẽ tiêm phòng mũi đầu tiên. vài ngày sau là các bạn có thể đón bé về được. Chó mẹ mình nuôi còn chó bố tên kaka màu đen của chú Hùng khương trung. có chút ảnh các bạn xem tạm, có thể đến chơi với các bé nhé

shinmeomeo

I ♥ Border Collie
yêu quá. :3 Chúc các sớm có chủ mới

Biujino

YTC Developer
bogia1611 said:
2Ttr m be minh mua mot doi ban oi
mình k fix giá cho bạn được. thông cảm nhé :(
anhpq1 said:
bé cái có fix xăng xe k bạn . mình ở xa phải nhờ bạn qua mua đem về nữa . nhớ ib cho mình nhé
fix gia lộc cho bé dễ nuôi thôi bạn.

Biujino

YTC Developer
Các b ơi.bạn nào tên là Cao...Trang mình k nhớ đầy đủ tên b ý.nhà ở Thanh xuân làm gia sư lớp 12 đó ạ.b ý đặt e cocker mày vàng r ý ạ.cho mình xin lại sdt để mình báo ngày đón cún vs.mình bị mất sdt b ý r mà b ý hay quên k biết có nhớ ngày đón cún k nữa :(((( ai biết b ý thì báo vs b ý giúp mình nhé :(((((( mình cảm ơn

Biujino

YTC Developer
chỉ còn 1 bé đực màu đen (có đốm xoáy trắng ở ngực) thôi nhé! fix giá nhiệt tình cho bạn nào "nhiệt" nhất đón bé về nhà mới