• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Cần bán mèo ta con

Status
Không mở trả lời sau này.

thứ 6 ngày 13 :)

YTC Developer
Nhà t có 1 đàn 3 em đẻ đc hơn 1th, hiện tại vẫn bú ti, chạy nhảy như giặc, t chưa cho ăn cơm
em đôi mồi là cái, em vàng và đen là đực, con nào con nấy chắc thịt muốn cắn
mẹ là ald lai ta, bố aln
300k/ đứa. Lứa nào mèo nhà mình lớn lông cũng dày và bông hơn mèo ta một tý, nhưng nói chung là dễ yêu lắm hihi
bạn nào quan tâm lh 01666522130 nhà t gần đh Công nghiệp Nhổn và nhận ship khu vực HN
ảnh này, mấy em yêu lắm t bị cuồng , nên t chụp 1 đống luôn mn thông cảm
Click Ảnh mèo con

YTC Developer
c không đọc kỹ à, mẹ nó là ald lai ta t nuôi hơn 3 năm nay rồi, bố là anh lông ngắn đàn con lông có dày và lông mềm hơn mèo ta gốc bạn nhé, chẳng qua nhìn nó cũng không khác mèo ta là mấy nên t đặt thế thôi
mấy lứa đàn trc lớn ên lông đều dày và mềm chứ không giống kiểu mèo lai nga hồi bé thì xù lớn lên sát mịn đâu, tiền nào của ấy, ai ưng thì bắt t đâu có ép

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
vâng mèo ald =)) chết cười 50k bạn để minh em đồi mồi dc ko /mèo nhu này minh mua có 300k này

YTC Developer
xin lỗi chứ cậu nhìn lại lông mèo mẹ nhà t với lông mèo nhà cậu đi, mèo mẹ nhà t lông dày và bông lên chứ không sát sạt gầy nhom và mắt xanh như em 300k của c đâu nhé, màu sắc em nhà t có xấu hơn nhưng chất lông khác nhau hoàn toàn. dù gì thì bọn nhà t cũng có máu mèo ta nhưng không có giá 50k cho c đâu, mèo bố mẹ nhà t đều đã tiêm phòng hết rồi, c muốn rẻ ra chợ thiếu gì

Status
Không mở trả lời sau này.