• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán mèo ta con

thứ 6 ngày 13 :)

YTC Developer
HN Cần bán 2 em mèo ta sinh ngày 24/6 đã ăn đc cơm, rất ngoan và quen người
1 bé vàng mơ
1 bé màu đồi mồi
2 bé đang đùa nhau nhé 100k/1 nhóc khỏe mạnh xinh đẹp

1 em vàng cái rất ngoan 100k

mèo rất đáng yêu, gần người, có thể vật em ấy ra vuốt ve cả ngày luôn ấy, về sẵn nuôi, ko có ve rận gì hết nhé, sức khoẻ tốt
bạn nào quan tâm pm t
0166 6năm2 21ba0.

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
toàn mèo ta ma bán cắt cổ luôn ;( `````````````chuc may mắn

YTC Developer
MECSADEC said:
T thấy 100, 200 nó cũng chẳng cao quá đâu, qui ra thì đc mấy gói thức ăn mèo hay được mấy bao cát vệ sinh?
Mèo tây thì có giá còn mèo ta thì ghét bỏ à. Nếu bạn tìm kiếm 1 em cún hay mèo làm bạn, khoẻ mạnh sạch sẽ về yên tâm nuôi thì bỏ 100k ra nó có quá lãng phí hay không, bạn ko thích thì có người khác thích, riêng tớ nuôi hay bán chúng nó thì tớ cũng chẳng lăn tăn gì mèo tớ nuôi cả. Xem các bài viết của bạn, chẳng bài nào bạn nói được 1 câu xây dựng cả, có nói gì thi cũng phải nghĩ đã, cái đầu không chỉ để mọc tóc đâu bạn nhé, chúc vui :03:

thứ 6 ngày 13 :) said:
T thấy 100, 200 nó cũng chẳng cao quá đâu, qui ra thì đc mấy gói thức ăn mèo hay được mấy bao cát vệ sinh?
Mèo tây thì có giá còn mèo ta thì ghét bỏ à. Nếu bạn tìm kiếm 1 em cún hay mèo làm bạn, khoẻ mạnh sạch sẽ về yên tâm nuôi thì bỏ 100k ra nó có quá lãng phí hay không, bạn ko thích thì có người khác thích, riêng tớ nuôi hay bán chúng nó thì tớ cũng chẳng lăn tăn gì mèo tớ nuôi cả. Xem các bài viết của bạn, chẳng bài nào bạn nói được 1 câu xây dựng cả, có nói gì thi cũng phải nghĩ đã, cái đầu không chỉ để mọc tóc đâu bạn nhé, chúc vui :03:
Chuẩn rồi, sao thành viên năng động gì mà nói nghe k có chút cảm tình nào, mình cũng đang bán 2 e mèo lai thôi, tiền La 1 ch, nêu yt bno, sẵn sàng bỏ ra 100, 200 thì đã làm sao? Nh Ng bỏ tiền ra cũng chỉ kinh doanh mua bán, nhưng Loại thế thì đừng hòng! Bảo mèo ta sao mà giá cát cổ thì bạn ra chợ Bưởi mà mua, đúng La mấy chục 1 e thôi, nhưng gầy tong teo, về mây hôm là ốm! Nói cho bạn biết là 100, 200 nó chả là cái gì, nêu thấy là Ng tốt, yêu bno thì đây có thể tặng luôn, nhưng thể Loại "kì kèo bớt 1 Thêm 2" rồi lọ chai thì giải tán! 1,2 Cốc nnước bh nó cũng đã 100, 200k rồi, yêu bno thì đã chăng cần mèo ta hay tây, lai hay k! Thà giữ lại 1 2 cốc nước đấy, đổ đi đây còn thấy vui! Thân!

Benny so cute

YTC Developer
thứ 6 ngày 13 :) said:
bạn ơi sao mình nhắn bạn ko trả lời ... hôm nay bạn đưa mình mèo dc ko ?

Benny so cute

YTC Developer
MECSADEC said:
những ngừoi yêu mèo là thế đấy ... họ có thể bỏ ra từng nấy để mua 1 em miu cko mình ... bầu bạn là chính ... giống loài ko quan trọng bạn à

YTC Developer
Còn 1 bé vàng và 1bé đồi mồi lông mềm rất nghịch cả 2 đều là cái. Các bạn cứ hẹn rồi lại không lấy làm mình rất khó xử, mèo nhà mình rất xinh, đã ăn uống rất khỏe và biết vệ sinh chậu cát vía mỗi em là 100k nhé và t sẽ mang đến tận nhà cho các bạn miễn phí

YTC Developer
Còn 1 bé vàng và 1bé đồi mồi lông mềm rất nghịch cả 2 đều là cái. Các bạn cứ hẹn rồi lại không lấy làm mình rất khó xử, mèo nhà mình rất xinh, đã ăn uống rất khỏe và biết vệ sinh chậu cát vía mỗi em là 100k nhé và t sẽ mang đến tận nhà cho các bạn miễn phí