• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Bán mèo Nga

kimerajam

YTC Developer
buôn mình gọi điện người ta đến bắt cả 5 con ý chứ =)) bán trên mạng nhọc công hơn mà lại rẻ hơn buôn thì mình đưa lên làm gì cho khổ, tốn công chụp ảnh, mà mình ko bán cho con buôn thì bạn đến có giới thiệu là con buôn mình cũng mời về thôi :))

bọn buôn mèo chúng nó dã man lắm.nhốt chung hết một lồng đôi khi lại còn bỏ đói nữa.bán cho người nuôi họ chăm sóc cẩn thận..đôi khi bạn nhớ lũ mèo con bạn có thể ghé qua thăm.đúng ko nào.nghĩ lại nha. :D

kimerajam

YTC Developer
nhưng thực tế là như vậy, bán cho buôn luôn rẻ hơn bán cho người cần mua, người cần mua ra buôn nó còn chém kinh hơn, bạn bảo bán cho buôn đắt hơn cho người cần mua thì quá buồn cười :)), mình bán rất nhiều rồi chứ ko phải ít nên bạn vào nói 1 câu bạn mua của 1 người ở đâu đó giá rẻ rồi bắt người khác phải theo cái giá rẻ ấy thì buồn cười ko :))

kimerajam

YTC Developer
với 1 người muốn mua của rẻ và ép giá ,áp đặt giá của bạn lên người khác thì chắc bạn ko cần mời ai vào đâu kẻo bị cười cho đấy :) câu đầu bạn ép giá 950k cũng chỉ để comment sau của bạn đòi mua với giá 1tr

mình đâu ép giá.nếu hợp lí thì mua.vì mình thấy ở trang web nay voi tiêu đề là YEUTHUCUNG.đa số là họ yêu quý mèo muốn mua về để nuôi 1be.thế mà bạn ý nói là bán cho con buôn cung dc 1t/be.nghe thấy hài hài :D

Phipheo

YTC Developer
Thuận mua vừa bán, có mặc cả cũng đừng quá tại ng nuôi cũng chăm sóc cẩn thận và có mặc cả thì em nghĩ inbox cho tế nhị , chửi nhau trên này làm ng bán khó sử mà lại bị mang tiếng , mọi ng ghét , biết là thế giới mạng nhưng cũng nên Hoà nhã ,

Phipheo

YTC Developer
Tại em cũng đang tìm nhà ms cho bé mèo nhà em nên em hiểu , nếu để giá cao bé sẽ lâu về nhà ms, nên ng bán đã để cái giá phù hợp nhất để các bé về nhà ms , ai cung biet ng mua lúc nào cũn mong muốn giá rẻ mà lại phải đẹp như Phim , nhưng cũng nên tìm hiểu trước chứ bộp phát mặc cả gan mot nua em nghĩ là ko nên. Ý kiến riêng!

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
tuanlatinh said:
đẹp!lông trắng mắt xanh nhưng giá hơi cao.hihi.hôm truoc mình cũng vừa mua 1be nga thuan chung cua 1 bạn ở bac ninh giá chỉ có 950k.
kimerajam said:
mình bán cho buôn đã đc 1tr rồi :) bạn mua đc rẻ ko có nghĩa là mình phải bán rẻ giống thế.
Bạn tuanlatinh, chủ topThuKhoa TamThan lưu ý:
Các bạn đang tranh cãi làm loãng topic, nếu còn tiếp tục sẽ bị ban nick cảnh cáo (Và bạn tuanlatinh sẽ ban 7 ngày)
Các cmt ko đáng có đã được del, về chuyện này mình ko có ý kiến gì nhiều. Thuận mua vừa bán, nếu bạn tuanlatinh mua đc chỗ nào rẻ thì cứ mua, ko nên vào đây ép giá phá quấy. 2 bạn còn lại, ko nên vào hùa tranh cãi, bạn ấy sai thì có thể báo cáo, như trên là các bạn đã vi phạm nội quy. Mình sẽ war trong topic và sẽ theo dõi thêm. Nếu cần sẽ close topic ngừng mua bán.
Tạm là thế, chúc các bạn vui vẻ!

mình ko ép giá và phá quấy,vì bạn ý nói bán cho con buôn voi gia 1t/be nên minh moi hỏi mua cũng bang giá như bạn ý nói bán cho con buôn..voi lại mình cũng vua mua 1be cua mot ban o bac ninh.neu bạn ý ko bán thì thôi dang nay bạn ý có những loi lẽ xúc phạm