• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - bán mèo mặt tịt xinh tươi ^_^

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
giá này là rẻ lắm rồi đó chứ, mèo Anh mà giá này là quá ổn, chẳng hiểu có ai còn muốn người ta bán giá bao nhiêu mới là rẻ, có khi cho không vẫn kêu đắt, pó tay. Người Vn mình rất là bùn cưới nhé, có 2 xu hướng. Một là cái gì rẻ qua thì cho là hàng kém chất lượng-->ko mua. Hai là nếu đã rẻ rồi thì cũng phải cố mặc cả cho nó rẻ nữa nữa mới chịu. Vậy là sao?

lamdtvn07

YTC Developer
xinh quá T_T up cho mấy bé sớm về nhà mới nào :x

Nhóc này đã lớn thế rồi cơ đấy, nhìn con Gái xinh ghớm nhỉ ;)) Ra khỏi nhà Linh Lâm cái là hết nấm ngay

limbeger

Member
cập nhật, đã bán mèo con tam thể và vàng, còn 1 em đen trắng( mèo đực) + 2 em trắng ( mèo cái) và 1 em đực trắng trưởng thành , nhanh tay đón các em mèo nào ;)) ;)) ;))

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Nhóc này đã lớn thế rồi cơ đấy, nhìn con Gái xinh ghớm nhỉ ;)) Ra khỏi nhà Linh Lâm cái là hết nấm ngay

hihi , ở nhà e nó ngoan lắm ạ :x ăn khỏe nữa , nhưng mà không ăn thức ăn khô , toàn ăn cơm vs thịt thôi :-s k ăn đc cá , mà h` nó béo lắm r` á anh , hơn 1kg r` T_T