• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN: Bán mèo 34 lai giá 500k

Status
Không mở trả lời sau này.

miungo2111

YTC Developer
Mèo mẹ Sil nhà mình lại có 1 đàn con 8 đứa. mèo bố là đứa nào mình cũng k biết, mèo mẹ là 34 mũi gãy nhà mình nuôi. mèo con giống như lứa mèo lần trc gồm 8 đứa nhưng 2 đứa đã chắc chắn đc đặt, chỉ còn 6 đứa, mình liệt kê màu và giới tính cho các bạn dễ hình dung, còn clip và hình mình sẽ up sau, khuyến khích các bạn đến tận nơi chọn, mình cần tìm nhà mới gấp vì chúng nó nghịch quá.
mèo con sinh ngày 24/7, giờ đã về nhà mới đc rồi, ăn đc thịt cá, hạt canin kit36,k bú mẹ nữa vì mèo mẹ hết sữa rồi:
1 bé tuxedo đực( đen nhưng mặt, bụng và 4 chân trắng)
1 bé màu giẻ lau giống mẹ, cái (đã bán)
1 bé vằn hổ xám đen, đực
2 bé vàng vằn, đực( đã bán 1 con)
1 bé vàng vằn, cái.
clip đây http://www.youtube.com/watch?v=KWe1qs3MuCo
đây là link ảnh mèo lứa trc của nhà mình, bé tên là Maximus của Lee Zin đang nuôi https://www.facebook.com/leezin92/media_set?set=a.4573245268108.1073741836.1801102855&type=1 lớn lên các bé sẽ xinh đẹp như thế nhé.
còn đây là link bán mèo lứa trc nhà tớ nhé http://www.yeuthucung.com/topic/57536-ha-noi-ban-meo-34-lai-nga-gia-500k/
giá mỗi bé là 500k nhé, tin nhắn mặc cả mình xin phép k trả lời, nhà mình ở gần trường đh công nghiệp hn, nhổn, sđt 0987748724. mong các cháu tìm đc chủ tốt. cảm ơn mọi ng đã đọc tin

miungo2111

YTC Developer
Mình sẽ lại vía cho những bạn nào đến đón các bé vào ngày mai nhé, mai mình ở nhà từ 10h đến 2h chiều nhé

miungo2111

YTC Developer
lanhoang.3975 said:
Hi lần trc cũng mua 1 bé màu vàng nhà c. h nó béo ú r, nghịch như giặc c ạ >.< chả bít c nhớ e ko :p E tên lan ở cầu diễn gần đh tài nguyên ý c :')
ukm, chị vẫn nhớ e, con nào của đàn ấy cũng béo ú mà xinh lung linh. nếu có thể thì e up hình lên cho chị với mọi ng ngắm nhé. à chị đang nuôi 1 con 34 đực đen thuần rồi, bé vàng của e là cái đúng k nhỉ, khi nào nó gào thì mang qua chị cho lấy giống free luôn nhé

lanhoang.3975

miungo2111 said:
ukm, chị vẫn nhớ e, con nào của đàn ấy cũng béo ú mà xinh lung linh. nếu có thể thì e up hình lên cho chị với mọi ng ngắm nhé. à chị đang nuôi 1 con 34 đực đen thuần rồi, bé vàng của e là cái đúng k nhỉ, khi nào nó gào thì mang qua chị cho lấy giống free luôn nhé
Đc thế thì tốt quá, thanks c nhìu nha! Hihi! Hình thì e chỉ có mí cái c xem tạm nhé >.<

miungo2111

YTC Developer
lanhoang.3975 said:
Đc thế thì tốt quá, thanks c nhìu nha! Hihi! Hình thì e chỉ có mí cái c xem tạm nhé >.<

vàng lớn xinh quá, mắt to, đuôi cũng to đấy chứ, cũng 6 tháng tuổi rồi đấy. Con 34 nhà c mới đc 5 tháng, vàng phải đợi rồi

lanhoang.3975

miungo2111 said:
vàng lớn xinh quá, mắt to, đuôi cũng to đấy chứ, cũng 6 tháng tuổi rồi đấy. Con 34 nhà c mới đc 5 tháng, vàng phải đợi rồi
hihi thỉnh thoảng mới gọi đc nó dậy chụp mấy cái ảnh lừa tình tí thui c ơi :D đc cái di truyền nhiều gen của mẹ nó nên lớn lên cũng xinh xắn mỗi tội hay phá phách thui =))) nhưng mà e vẫn chưa cho tẩy giun c ạ, tại toàn nuôi trong nhà ko cho ra ngoài (vì sợ mất) vs ăn hạt, béo phè phỡn ra nên e nghĩ chả cần tẩy nữa, có sao ko c?

Status
Không mở trả lời sau này.