• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Bán hộ đàn mèo ALD lai 34

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Bé mèo cuối cùng đã về nhà vs chủ mới , cám ơn mọi người đã quan tâm :D

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
mèo lai mà giá chát quá

xin lỗi bạn chứ có phải lần trc' bạn bị mọi người ném đá vẫn còn "a cay" mà bây h bạn đi khắp các topic ném đá lại người ta không ? Nói cái gì cũng phải tìm hiểu trc' khi nói bạn nhé , mời bạn đi qua mấy topic bán mèo Ba Tư lai ALD tại thời điểm này xem giá là bao nhiêu nhé :)
Thân .

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
pé minh họa ở trên kia chủ thớt pán 1.5t thỳ phải. Nhưng là chị ý pán rẻ thui, vả lại pé trên kia là 34 lai nga. 2.7 một pé ALD lai 34 là đẹp zùi. Chúc các pé mau có chủ^^(p/s: kết bé Ngơ nhà bạn quá^^)

hihi , tks bạn ^^~ cũng lười vác máy ảnh qua nhà nó chụp ảnh quá :( bọn nó mới hơn 1 tháng mà xù tung tóe :-ss bố mẹ đều xù có khác . chả bù cho Ngơ nhà mình , muốn xù như bọn nó mà không đua theo đc , lông cứ xẹp xuống :-s

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
tối hqua 14/2 đã có 1 bạn nam đón e màu trắng , và 1 đôi bạn khác đã đón e đồi mồi nhé :x Bạn kia chắc đi tặng bạn gái ^^! Chúc các bạn luôn hạnh phúc nhé :x hiện tại còn 2 em , 1 em trắng và 1 em trắng vàng nhé cả nhà :)
-DON96 : Xem ra đc bạn ném đá lại đông khách hơn ấy nhỉ :) mời bạn tiếp tục phát huy .

venom

Trong cùng một giống mèo, riêng về hình thức có cá thể này xấu cá thể kia đẹp, đấy là chưa kể đến sức khỏe và thói quen sinh hoạt của mèo.

Huống hồ nhiều trường hợp lại là lai giữa các loại mèo với nhau, sản phẩm lại càng có sự khác biệt.

Vậy, đối với tớ, tớ sẽ xem hình dáng, màu sắc, sức khỏe của mèo, và những yếu tố trọng yếu khác ví dụ như mắt có khô ráo hay không, để quyết định mua hay bán mèo với giá bao nhiêu, mà không phụ thuộc vào cái tên ALD ALN hay 34, hay Nga.

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Còn đúng 1 nhóc trắng vàng thôi mọi người nhé ^^~