• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Bán chó trả góp - bảo hành 2 tháng

thurung99

Member
Minh dang can tim chu cho dan 15 em bac kinh lai nhat gia tu 800k den 1tr va 2 e alaska duc,mau xam trang duoc hon 3 thang tuoi gia 5tr9
Nhu tieu de da dang,mjh bao hanh cac be trong 2 thang,bao hanh bang cach cho cac ban no tien mua cho,khi nao het han bao hanh ma cun khong bi pavo va care va cac ban van muon nuoi tiep thi minh moi nhan tien
Lien he 0988579051 de hieu ro van de nhe:

Giá của bạn này sock quá à. Lại còn trả góp nữa chứ. Bạn gì ơi, tớ k có ý gì đâu, nhưng tại vì rằng thì là mà trên diễn đàn đang xuất hiện nhìu lừa đảo quá nên sợ =( mún xem trực tiếp thì sẽ phải đến đâu xem đây?

thurung99

Member
Dung la bay gio co rat nhieu lua dao,cung chinh vi the ma minh muon the hien va quang ba uy tin cua minh nen moi ban cun theo cach do,cach lam nay moi loi ich deu nam o khach hang,con gia ban cun cua minh re hon la vi minh ban duoc nhieu hon,

thurung99

Member
Minh chi cho cac ban xem va lam thu tuc mua cho tai nha 1053 giai phong. chu khong hen gap o dau ca, se co them cong an phuong den lam chung khi cac ban mua cun va lam thu tuc nhan cun neu cac ban yeu cau

thurung99

Member
Minh xin noi them:cac ban mua cun cua minh khi nao cam thay that su yen tam thi mang tien den nha tra minh (neu cun bi mat,danh' ba?,bi tai nan thi phai tra tien cho minh) con neu mua ve nuoi cun van khoe manh nhung do dieu kien ma k duoc nuoi nua thi mang tra lai cho minh va + 50k cho cun lay via

tranbang0909

thurung99 said:
Minh xin noi them:cac ban mua cun cua minh khi nao cam thay that su yen tam thi mang tien den nha tra minh (neu cun bi mat,danh' ba?,bi tai nan thi phai tra tien cho minh) con neu mua ve nuoi cun van khoe manh nhung do dieu kien ma k duoc nuoi nua thi mang tra lai cho minh va + 50k cho cun lay via
hay đấy. thế có becgie con không bạn. nếu có cho mình xin giá 1 em, đảm bảo là thuần chủng nhé.không cần gia phả chỉ cần là becgie thuần chủng thôi

tranbang0909

tranbang0909 said:
hay đấy. thế có becgie con không bạn. nếu có cho mình xin giá 1 em, đảm bảo là thuần chủng nhé.không cần gia phả chỉ cần là becgie thuần chủng thôi
mà sao bạn không up ảnh của các em nó lên, sẽ đắt hàng hơn đấy

thurung99

Member
Hihi cac ban thong cam neu co nhu cau ve em cun nao thi lien he truc tiep hoac qua nha choi xem cun vi cun nha minh chat luong,gia hap dan,ban hang thoai mai nen ban rat nhanh do do khong kip dang anh, ban nao co nhu cau thi qua choi chon truc tiep

Hải Long

Platinum Member
thurung99 said:
Hihi cac ban thong cam neu co nhu cau ve em cun nao thi lien he truc tiep hoac qua nha choi xem cun vi cun nha minh chat luong,gia hap dan,ban hang thoai mai nen ban rat nhanh do do khong kip dang anh, ban nao co nhu cau thi qua choi chon truc tiep
Nghe có vẻ uy tín chất lượng , Up phụ thớt :le_luoi:

phuoclinh

Member
thurung99 said:
thja còn alaska ko bạn mình muốn nuôi nhưng làm những thủ tục j

holehola

Đồng lát chính hịu
bạn ơi bạn chỉ còn đàn này thôi hả?? có còn thêm đàn nào khác trong tương lai không?? vì hiện giờ tớ chưa nui được, nhưng giá và bảo hành hấp dẫn quá nên mún kiếm 1 em trong tương lai!!

Raito

Raito
thíc ghê giá mềm bh cũg thoải mái nữa bạn ở hn chứ ở hcm thế nào mìh cũg rước 1 bé về dinh.chúc bạn mua may bán đắt hy vọng bạn k fai dân bán chó bệnh cho mọi người

thurung99 said:
Minh dang can tim chu cho dan 15 em bac kinh lai nhat gia tu 800k den 1tr va 2 e alaska duc,mau xam trang duoc hon 3 thang tuoi gia 5tr9
Nhu tieu de da dang,mjh bao hanh cac be trong 2 thang,bao hanh bang cach cho cac ban no tien mua cho,khi nao het han bao hanh ma cun khong bi pavo va care va cac ban van muon nuoi tiep thi minh moi nhan tien
mình gọi mà không nghe máy..giờ định mua 1 em mà trả góp như bạn nói..vậy mình cần có những gì..thủ tục ra sao.để mình còn biết đường chuẩn bị

thurung99 said:
Ote ˆˆ bạn cho địa chỉ đi

ThLumia920

Mình ở hcm muốn mua chó theo ưu đãi trả góp có đc ko thớt nếu đc thì minh muốn mua trả góp e alaska ... Chủ thớt tl cho mình bik sớm nha , thanks ban !!!!!
thurung99 said:
Mình ở hcm muốn mua chó theo ưu đãi trả góp có đc ko thớt nếu đc thì minh muốn mua trả góp e alaska ... Chủ thớt tl cho mình bik sớm nha , thanks ban !!!!! Sdt cua minh 01699458769

phuoclinh

Member
thurung99 said:
bạn còn alaska ko e nó là dòng malammute ko