• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HEPME cún nhà em bo an

Em moi mua 1 em cun lai bec tu hum ve toi jo em no ko chiu an sag hum sau em thay em no oi luc dau em tuog em no di dg xa met nhug may hum nay cug ko an em da mua thuoc khag sinh va thuoc tro luc tiem cho em no nhug van ko thay an em nau chao trag dut cho em no luc dau kieu an nhiu wa len non oi ra het hum sau em cho an it laj thi ko oi va thay khoe hon chut nhug van ko chiu an tinh hinh co the nguy cap len em nho may bac co kinh nghiem cuu em no voi

Mr.Trung

YTC Developer
Em moi mua 1 em cun lai bec tu hum ve toi jo em no ko chiu an sag hum sau em thay em no oi luc dau em tuog em no di dg xa met nhug may hum nay cug ko an em da mua thuoc khag sinh va thuoc tro luc tiem cho em no nhug van ko thay an em nau chao trag dut cho em no luc dau kieu an nhiu wa len non oi ra het hum sau em cho an it laj thi ko oi va thay khoe hon chut nhug van ko chiu an tinh hinh co the nguy cap len em nho may bac co kinh nghiem cuu em no voi

bạn nên viết có dấu chứ kô đọc chẳng hiểu gi.

sun_sin

b hỏi chủ cũ của bé là cho bé ăn j, xong áp dụng thực đơn của chủ bé cho bé ăn như thế. vì có thể mới về k quen môi trường. b có thể cho uống orezol của trẻ con :)

kienhoa

cún nhà bạn có bị ho, khan gì ko? nếu có thì hãy cho uống kháng sinh, nếu ko thì đừng, kháng sinh làm vi khuẩn đường ruột của cún bị rối loạn => đi ỉa mất nước đấy.
e ý bỏ ăn thì bạn nấu cháo thịt nặc, dùng xilanh bơm vào cho cún, mua orezol or đường glucoze pha vào nước cho uống, càng nhiều càng tốt.
có điều kiện, b mua Bcomplex cho cún uống bổ sung,
mua B1 nghiền nhỏ cho cún uống.
để ý mũi cún, nếu bị khô thì call ngay cho mình: 0936461405 minh sẽ giúp. (yên tâm, ko mất tí tiền nào đâu, mình biết thì mới giúp thôi) (ko phải bs thú y nhưng m có kinh nghiệm) :good_job:
TUYỆT ĐỐI KO DÙNG KHÁNG SINH NẾU CÚN KO BỊ HO, KHAN

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
cho mới chuyển nàh ko ăn là chuyện thường cho nó ăn cháo loãng + nước thit băm là đc