• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

help!!! cún nhà em bị tiêu chảy ra máu.

10fire

sáng nay thức dậy don chuồng cho cún thì em thấy cún bị tiêu chảy ( phân màu vàng & có mùi tanh), em ra mua men tiêu hóa vs nước điện giải, cho cún em uống. Khoãng chừng 30p sau thì cún em lại tiêu chảy có chút ít máu, thêm triệu chứng nôn nhẹ, nằm ngủ nhiều, ít vận động hơn hôm qua, mong anh em giúp giùm em ạ, em lo lắm

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Cún tiêu chảy ra máu có mùi tanh, nôn, bỏ ăn, mệt mỏi, ủ rũ => là những triệu chứng rất nguy hiểm. Phải đc tiến hành kiểm tra và chữa chạy càng sớm càng tốt. Để lâu, dù chỉ 1 ngày cũng nguy hiểm đến tính mạng của cún.
Bạn liện hệ các phòng khám thú ý tư nhân. Có lẽ họ sẽ vẫn mở cửa.

bs.hanh shop

YTC Developer
sáng nay thức dậy don chuồng cho cún thì em thấy cún bị tiêu chảy ( phân màu vàng & có mùi tanh), em ra mua men tiêu hóa vs nước điện giải, cho cún em uống. Khoãng chừng 30p sau thì cún em lại tiêu chảy có chút ít máu, thêm triệu chứng nôn nhẹ, nằm ngủ nhiều, ít vận động hơn hôm qua, mong anh em giúp giùm em ạ, em lo lắm
chao ban, bang moi cach ban nen dem be den thu y de truyen dich va tiem thuoc, ty le chet o benh nay toi 80% ban nhe