• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

help ai chi? e nuoi chihuahua 2 tuan` tuoi? voi'

Bunny Tran

tnh` hinh` là e vừa mua 1 cặp chihuahua mới 2 tuần tuổi chưa biết ăn nữa :lau_mo_hoi: , 1 tuần trước tại thấy gần nhà có 1 cặp chihuahua đẻ nên e vào hỏi mua chủ của bé nói còn 1 cặp nên e đặt nun :Onion38: mà chủ bé kiu tuần sau lại bắt tại chủ của bé bận lắm ko có thời gian chăm sóc với nhà chặt nên bán rẻ cho e :03: , nhưng e lo lắm ko biết phải chăm sóc như thế nào, bác nào biết giúp e với :gongxi-1:

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
chihuahua nhỏ và dễ xương, tuy nhiên , nhiều bé rất hư,điệu và chảnh, chủ gọi ko thưa cho dù đã nui 4,5 năm. ngõ mình có vài bé như vậy, chỉ quấn người lạ thui. :ngoi_xom: :ngoi_xom: còn về chăm sóc, chihuahua khá kém ăn đó b, các bé chỉ thích ăn cổ gà xay nhỏ, trộn cà ốt, ít cơm, bò tươi, pate ceaser loại 45 nghìn 1 hội 250 gr , nhiều người bảo như vậy.hơi yếu, cần kiểm tra sức khỏe thường xuyên.
khó chịu với trời nóng, dị ứng với trời lạnh. biết sủa, còn sủa gay gắt.hay bị nhiều bệnh.. sơ sơ như vậy

Bunny Tran

Pham hoang ngoc tram said:
chihuahua nhỏ và dễ xương, tuy nhiên , nhiều bé rất hư,điệu và chảnh, chủ gọi ko thưa cho dù đã nui 4,5 năm. ngõ mình có vài bé như vậy, chỉ quấn người lạ thui. :ngoi_xom: :ngoi_xom: còn về chăm sóc, chihuahua khá kém ăn đó b, các bé chỉ thích ăn cổ gà xay nhỏ, trộn cà ốt, ít cơm, bò tươi, pate ceaser loại 45 nghìn 1 hội 250 gr , nhiều người bảo như vậy.hơi yếu, cần kiểm tra sức khỏe thường xuyên.
khó chịu với trời nóng, dị ứng với trời lạnh. biết sủa, còn sủa gay gắt.hay bị nhiều bệnh.. sơ sơ như vậy
cam? ơn bạn nhìu lắm :gongxi-1:

ChjP

T.Viên Năng Động
Bạn nhá lát cơm với thịt lạc cho e nó ăn[ hay cònn gọi là Mớm cơm đó bạn}..nếu nó kén ăn thì bạn cho e nó ăn thành nhiều bữa trong ngày..cho ăn đến đâu hết đến đó..đừng để thức ăn dư thừa làm nó chán ăn nhé..quan tâm yêu thương chăm sóc đặc biệt là sẽ thành công thui bạn ak..chúc cún hay ăn chóng lớn