• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM_ Cần mua chó gấu thuần 3 tháng tuổi

maxxbi

T.Viên Năng Động
hcm thì chịu rồi :D...chỉ có lhp thôi...nếu muốn thì thử hên xui đi ^^...mình hồi trước cũng thử 1 phen...số hên chọn đc e ko có bệnh gì cả...hih..giờ đc 7 tháng rồi

ilovelydoggy

mình mua o lhp het 5 con. die cả 5 con , toan bi tieu chay

đúng vậy đó,chỉ có LHP là có đầy đủ chó,loại hiếm cũng có,nhiều con đẹp nữa chứ!Nhưng bệnh thì chắc chắn có.Chỉ chơi liều mua 1 em về rồi chuẩn bị tinh thần thôi!Hên xui.Có gan thì sẽ có chó đẹp!

Chó gấu thấy LHP bán nhiều lắm,lúc nào cũng có đầy!

maxxbi

T.Viên Năng Động
bác doggy nói chuẩn :D...nếu gan thì cứ ẵm 1 em rồi v6è ra bsty liền, chích thuốc giải cái kháng thể trong ng nó ra...chứ đem về nhà liền thì..............

maxxbi

T.Viên Năng Động
thôi thì...nhoxvip nè: mình chỉ có 1 cách này thôi nhé, nếu bạn...có gan làm liều..thì ra LHP hỏi cái giờ xe tải chở chó vào hcm :th_haha_hammer: [coi chừng tụi nó nói xạo]...đúng giờ đó, chạy ra lựa 1 con thật khoẻ, trả tiền cho chủ xe chở chó...rồi ẵm e ý về lên bsty liền...thì hi vọng sẽ có...còn ko thì........................chắc kím đến năm sau >"

monok204

T.Viên Năng Động
1 em là bao nhiêu vậy các tình yêu. mèo cũng thích chó gấu lắm mà ko biết bao nhiêu. nhoxvip và maxxbi đi kiếm chưa?

maxxbi

T.Viên Năng Động
2 thằng vẫn đang liên lạc để gặp nhau thôi :th_haha_hammer:...giá cả thì tầm khoảng 1tr5 đó mèo...vừa mua về là fải ra bsty liền ...rồi thêm cái hên xui nữa =.=

kykymimi

Thay 2 ban nay bàn tán xon xao quá, minh cung da tung nuoi cho Gau roi, hien gio 2 em no 1 con duc va 1 con cai da duoc gần 5 tháng rồi. Luc nhỏ nhìn rất dễ thương nhưng lớn lên cỡ 5 tháng là nhìn không còn đẹp nữa. Nhung rất khỏe mạnh và lanh lợi. Đặc biệt không bao giờ tiểu tiện trong nhà. Tiếc là mình không có hình chụp cho các bạn xem vì em no dang ở dưới quê!! các bạn muốn mua ở LHP thì tốt nhất nên đến xem lúc gần hết chó Gấu và đừng mua, bạn xem khi nào không còn chó Gấu nữa thì canh ngày họ nhập hàng mới về, thừơng thì vào buổi tối, đến bắt ngay 1 em khỏe mạnh nhất. Lúc đó chó sẽ ít có nguy cơ bị bệnh hơn. chúc các bạn mau tìm được cún yêu nhé!!