• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Thanh Lý toàn bộ hamster winter while,tặng luôn đồ nuôi....

dongngo5767

Tình Hình là sắp phải đi thực tập.Dù không mong muốn nhưng vẫn phải cho các bé hamster ra đi
Mình tặng luôn chuồng trại,bình nước,thức ăn,mùn cưa.....cho các bạn.
MS1:Vàng Chanh mắt đỏ(đực)+vàng chanh mắt đỏ(Cái) 4 tháng,ss 1 lứa,đã xxx lại khoảng 1 tuần 199k
MS2:vàng chanh mắt đỏ(đực)+trắng sọc vàng(cái)5 tháng,ss 3 lứa(mỗi lứa 5 đến 7 baby),đang có bầu to trà bá lữa,1,2 ngày nữa đẻ 259k
MS3:Vàng chanh mắt đỏ (Cái)+Trà sữa ww đực,gần 5 tháng,ss 2 lứa(lứa đầu 5,lứa 2 7baby),đẻ xong lứa thứ 2 đc 1 tháng rồi,mới ghép lại và đã thấy XXX.199k
MS4:Vàng Chanh mắt đỏ (cái)+Trắng sọc vàng(Đực,mắt đỏ),ss 1 lứa(4 baby),mới ghép cặp lại vài ngày.199k
MS5:3 baby 1 tháng tuồi hơn,con của MS4:2 vàng chanh đực,1 trắng sọc vàng đực3 bé lấy hết thì 60k/pé,lẻ thì 70k/pé

Hams giống mình được chọn lọc rất kĩ càng nên các bạn yên tâm về chất lượng.con con đẻ ra chủ yếu là vàng chanh màu đậm,đẹp,khỏe mạnh.và trắng sọc
Nếu mua tất cả mình tặng
5 bình bi 80ml còn mới tinh,
tặng 1 hồ nuôi ngăn 3,có nắp bằng lưới thép,nuôi được 3 cặp,và 2 hộp sắt dùng cho hams mẹ đẻ,nuôi 1 cặp trong đó cũng đc.
Tặng 2 gói mùn cưa to trà bá,
tặng 2 chai thức ăn khoảng 2kg thức ăn,ăn tẹc ga tẹc khói
Mua lẻ từng cặp 1 thì minh tặng 1 bình bi 80ml còn mới+hộp sắt cho các bạn nuôi tạm được 1 cặp trong đó.

Ai mua thì LH minh theo sdt 0989 768 812,nhắn tin hay gọi cũng được
hoặc YH khoaitaychien_576
Mình ở 533/2/7 Phan văn trị-Gò Vấp(Gần ngã 4 Phan văn Tri-Nguyễn Thái sơn)
ai rảnh up hộ,mình trả lễ 100%