• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hcm- Tìm mua mèo nga lông xù trắng

Byb

Mình đang tìm mua 1 mèo nga lông xù trắng muốt tầm 2-3 tháng tuổi, giá cả khoảng 1tr-1tr8. Ai có thì bán cho mình nha. Nhận mua từ ngoài HN ship vào Hcm, nhưng ưu tiên trong thành phố vì mình muốn tới tận nơi xem mèo. Không nhận nuôi mèo lớn nha.
Cám ơn m.ng đã đọc

kimkami

Member
Mình đang tìm mua 1 mèo nga lông xù trắng muốt tầm 2-3 tháng tuổi, giá cả khoảng 1tr-1tr8. Ai có thì bán cho mình nha. Nhận mua từ ngoài HN ship vào Hcm, nhưng ưu tiên trong thành phố vì mình muốn tới tận nơi xem mèo. Không nhận nuôi mèo lớn nha.
Cám ơn m.ng đã đọc

Mình đang có 1 bé mèo Nga cái trắng tinh nè,bé mới được 2 tháng tuổi thôi, giá mình để 1tr . Mình ở ngoài HN. Bạn thích thì xem qua nhé
http://www.yeuthucung.com/topic/35211-ban-meo-nga-2-thang-tu%E1%BB%95i-tr%E1%BA%AFng-mu%E1%BB%91t/

cucdah

Member
Cám ơn m.ng đã đọc

http://www.yeuthucung.com/topic/34723-3-em-meo-dễ-thương-rất-dẹp/. Bạn tham khảo . Nếu thích alo mình bạn nhé. Đàn này 2 em trắng cũng đi SG rùi

Byb

Xin lỗi mọi người nhiều nha. Mình thì cũng muốn mua mèo ngoài HN ship vào, nhưng mama mình khó quá, mama mình cứ sợ gửi tiền mua mèo rồi m.ng không gửi mèo vào :(. Mua quần áo kiểu như vậy mà mama mình còn ko cho nữa. Nên mình chân thành sr các bạn bán mèo ngoài HN nha. Cám ơn các bạn đã quan tâm. Ai có mèo lông xù ở HCM bán cho mình với nhé

khoanhd

Member
Hiện mình đang có 1 ku mèo lông xù trắng, đầu có 1 lằn đen mờ, 2 tháng rưỡi. Nếu quan tâm thì gọi mình, đt: 0949915399. Có j qua xem mèo luôn, mình ở Q8. Nếu muốn hình thì đợi mình chụp đã, tại đang định lập topic bán :D.