• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- quận Gò Vấp - bé mina cần tìm chủ mới

onlyoneendless

Mình có 1 bé mina cũng lớn rùi , đc 9 tháng tuổi .
Bé rất ngoan , nghe lời , nói j cũng hiểu, mình nói hơi quá , nhưng bé rất nghe lời .
Be to xác nhưng còn con nít lắm , nên ai co cảm tình với bé cứ yên tâm nhé . be hiền , vì còn nhỏ mà
Mình bây giờ ra trường , đi làm , và đi học thêm . không có thời gian chăm bé , chơi với bé
tính ẻm rất thick đùa giỡn . mà cứ để bé ở nha miết ko ai chơi , ko ai chăm , be gầy đi , tội bé lắm . nên mún tìm chủ mới cho bé
mình up 1 số hình cho các bạn xem bé nhà mình nhé , chụp bằng đt của mình nên nó mờ , chụp buổi tối nên nhìn xấu , ở ngoài màu lông rất đẹp nhe . giá mình bán 2,2tr cho ai iêu thú cưng nhé
số đt của mình 090.66.44.330 , mình tên kim anh , sn 88 , để dễ xưng hô nghen .
địa chỉ nhà mình 9/43 đường số 11, F 11 , gò vấp . ( ngay chùa Nghệ sỹ , cho dễ tìm ) mình mua bán tại nhà nên các bạn cứ yên tâm qua xem bé nhe .
cám ơn các bạn đã quan tâm
http://s1139.photobu...=MOV0000000.mp4
co video nữa bạn nha .

pknight

T.Viên Năng Động
hình như chó cỏ bạn ah.ko có xoáy của phú quốc thì phải.cũng ko xù.e nó cũng hơi lớn rồi.giá đó quả thật quá cao.sợ sẽ khó bán ấy