• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Phá bầy Becgie 2 tháng tuổi, bán 3tr6/em

giangdhnl

YTC Developer
giangdhnl said:
HCM-Chó Becgie (GSD) 4 em (1 cái, 3 đực) 2 tháng tuổi đã chích ngừa, bán 3tr6/em. LH: Ms.Hằng (0985.0858.72) Chung cư K26 Dương Quảng Hàm, P.5, Q.Gò Vấp.
Hình các bé

Hình cha các bé
chào buổi tối

giangdhnl

YTC Developer
rong23 said:
còn con nào không bạn,bớt đi mình mua 2 con đực,mà nó đã biết đi đúng chỗ chưa
mình còn 1 đực, 1 cái ahf bạn. Bạn qua xem, chó ok mình bớt tiền xăng cho.

khanhper

Banned
giangdhnl said:
thanks rất nhiều
cún đẹp quá...fix 3tr2 được không chủ thớt...khong phải mình ép giá nhưng mới lảnh lương có 3tr2 àh..được thì cứ pm inbox cho mình nhé..

giangdhnl

YTC Developer
khanhper said:
cún đẹp quá...fix 3tr2 được không chủ thớt...khong phải mình ép giá nhưng mới lảnh lương có 3tr2 àh..được thì cứ pm inbox cho mình nhé..
cho số đt, mình nt qua đt. Mình không biết pm inbox

giangdhnl

YTC Developer
giangdhnl said:
HCM-Chó Becgie (GSD) 4 em (1 cái, 3 đực) 2 tháng tuổi đã chích ngừa, bán 3tr6/em. LH: Ms.Hằng (0985.0858.72) Chung cư K26 Dương Quảng Hàm, P.5, Q.Gò Vấp.
Hình các bé

Hình cha các bé
chào buổi sáng chủ nhật

giangdhnl

YTC Developer
giangdhnl said:
Hình các bé

Hình cha các bé

giangdhnl

YTC Developer
giangdhnl said:
Hình các bé

Hình cha các bé
lên

giangdhnl

YTC Developer
giangdhnl said:
Hình các bé

Hình cha các bé
chào buối sáng

giangdhnl

YTC Developer
giangdhnl said:
Hình các bé

Hình cha các bé
chào buổi sáng