• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- Husky đen đực đẹp trai 9 tháng tuổi ^^

Miki511

T.Viên Năng Động
Mình hiện đang có bé Husky đen đực 9 tháng khỏe đẹp, chích đủ, có sổ sức khỏe đầy đủ, được nuôi ở VN từ nhỏ cần tìm chủ mới. Thông minh, nhanh nhẹn, mắt sắc, lông đẹp mượt. Ăn uống dễ dàng, đi vê sinh sạch sẽ.
Giá pé: 9tr

Last edited:

nhàquê

Member
có 1 chú cún mà đăng 2 toppic chổ 9 tháng.nơi 10 tháng nữa chứ.ko hiểu buôn bán kiểu gì đây.mất niềm tin quá

Miki511

T.Viên Năng Động
nhàquê said:
có 1 chú cún mà đăng 2 toppic chổ 9 tháng.nơi 10 tháng nữa chứ.ko hiểu buôn bán kiểu gì đây.mất niềm tin quá
10 tháng hay 9 tháng cũng same same mà bạn. mình nhờ nhiều ng rao dùm. nhầm lẫn xíu bt đâu sao. thuận mua vừa bán. mình đâu ép bạn mua đâu mà kiểu gì. ko tin thì thôi. chó có sẵn qua xem chứ lừa lọc ai mà niềm tin hay ko.

Miki511

T.Viên Năng Động
kiệt Bình Dương said:
sr nhà còn này có sổ hok và thuẩn chủng hay lai thế " sr chủ pick" thấy nó hok jống thuần lắm nếu sai thì sr nha ...
có sổ bạn nhé. thuần chủng. bạn cứ qua xem. husky cũng nhiều loại mà. thanks bạn