• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM, Hội mèo, rủ nhau ra cầu Ánh sao

Status
Không mở trả lời sau này.

huy vu

cucao
michu_meomeo99 said:
:hi: nhà em có 3 đứa thứ sáu này em chuẩn bị đón thêm một pé batư nick song linh ở hn :lol: nếu có đi thì chắc chỉ cho 1 hoặc 2 pé đi thôi nhưng phải xinh phép mẹ đã :lol: em thanks anh nhiều :lol: nhà anh cũng ở gò vấp à, ở phường mấy vậy anh,còn em ở phuờng 16 đường thống nhất.....
chài,vậy gần rùi,a ỡ phường 11 :lau_mo_hoi: ,khúc đại học hồng bàng đó e.bữa nếu đi đc mang theo 2,3 đứa lun nha.cho anh ôm mèo ké với :lau_mo_hoi:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
tom_meo said:
Nhà em ở đâu,nếu gần nhà a hay tiện đường đi thì a qua chở e đi chung
thanks anh nhiều nghe :lol:nhà em ở đường thống nhất gò vấp :lol:nếu có đi chắc mẹ em chở em đi, mấy anh chị có cho mẹ em tham gia ko vậy? mẹ em cũng là người yêu pet đó mấy anh chị...........hihihihi :lol:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
huy vu said:
chài,vậy gần rùi,a ỡ phường 11 :lau_mo_hoi: ,khúc đại học hồng bàng đó e.bữa nếu đi đc mang theo 2,3 đứa lun nha.cho anh ôm mèo ké với :lau_mo_hoi:
:hi: vậy à nhà em cũng gần đại học hồng bàng nè, từ trường đến hẻm nhà em khoảng 50 mét :lol:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
dĩ nhiên là welcome mẹ em đến chung dzui cùng rùi. :03: :gongxi-1: miễn cứ iu pets là đủ đìu kiện tham gia hết à. :D

michu_meomeo99 said:
thanks anh nhiều nghe :lol:nhà em ở đường thống nhất gò vấp :lol:nếu có đi chắc mẹ em chở em đi, mấy anh chị có cho mẹ em tham gia ko vậy? mẹ em cũng là người yêu pet đó mấy anh chị...........hihihihi :lol:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
huy vu said:
ko sao đâu e?có gì e đưa mấy pé a mang đi giùm cũng đc :157: ,giỡn chứ mốt e lớn chút rùi đi cũng đc hay kêu mẹ e chỡ đi lun cũng đâu sao,chỉ sợ mẹ e ko chịu thui :lau_mo_hoi:
Ong chở em nó đi đi.. Nhà ông ở GV mà!!!

huy vu

cucao
nhoxponlove said:
nhoxponlove said:
nhoxponlove said:
nhoxponlove said:
nhoxponlove said:
chở thì đc đó mà ko bít mẹ pé cho ko thui,sợ ko yên tâm nên ko dám cho mình chở thui :go_mo: :go_mo:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hih`.. :good_job: đúng rùi, nhà mình em mình 14 tuổi nên cũng dzị nè, ba má lo nên đi đâu cũng xin đi theo hộ tống hết á. :gongxi-1: . tâm lý ba mẹ dzị đó, tốt đó muh`..
nên nếu em & mẹ em có thík tham gia off kì này ở q7 thì cũng welcome nhaaa. tềnh iu hem phân biệt tuổi tác.. nhất là tềnh iu vật nuôi đó mờ :143163ljogging:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Ohhh vậy rốt cuộc từ "di dạo" thành "off" luôn rồi hả? Hehehe. Nếu 3h thì mình đi được nè. Để mình tranh thủ đón tụi nó về trước 1 ngày. Khà khà. Ah vậy rủ thêm nhiều người khác nữa nha. Hình như anh Thắng (friday2005) chưa biết thì phải? Để pm ổng cái hen.

Mình đăng ký 2 người và 2 mèo nhé :wub:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
michu_meomeo99 said:
em gái này dễ thương quá đi ^^ ước gì chị cũng có mẹ chở đi và mẹ chị cũng nhiệt tình với mèo như mẹ em ^^

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
từ đi dạo lại thành ra of nữa à :Onion35: Sao mình có khiếu rủ rê ăn chơi dzữ vậy trời!!! Chị Ngọc pm cho bố Gray chưa? lỡ rồi đông dzui luôn đê ạ!!!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
nhoxponlove said:
từ đi dạo lại thành ra of nữa à :Onion35: Sao mình có khiếu rủ rê ăn chơi dzữ vậy trời!!! Chị Ngọc pm cho bố Gray chưa? lỡ rồi đông dzui luôn đê ạ!!!
pm rồi cưng mà chưa thấy ổng tl. Chắc từ đây đến tối sẽ biết.

Mà chị nói rồi thấy chưa. Chị để em làm "kêu gọi viên" tiếp mà :157: :Onion38:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
Lần này off mèo xôm wá, nhớ chụp hình mấy pé nhìu nhìu hen, hình chủ của pé cũng phải nhìu lun đó. :le_luoi:
Ad đi luôn đi. Chủ hay mèo gì cũng chiêm ngưỡng được nè. Chứ hình chỉ mang tính chất minh hoạ, nhiều khi ko đúng sự thật đâu. Hí hí :keke_hehe:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Cái vụ đi dạo này cho cha Luân bố Ấmi mập đề xuất đấy, em chỉ đăng bài lên đ theo yêu cầu thoy......
Đông zui xôm tụ.. Add đi đi cho có tụ, có hội add ạ ^^

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Charlene2801 said:
Ad đi luôn đi. Chủ hay mèo gì cũng chiêm ngưỡng được nè. Chứ hình chỉ mang tính chất minh hoạ, nhiều khi ko đúng sự thật đâu. Hí hí :keke_hehe:
Ad YTC còn nhìu việc nên ko đi đc, rủ Ad Pate kìa, ổng cũng có mèo xinh đó :Onion38:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
Ad YTC còn nhìu việc nên ko đi đc, rủ Ad Pate kìa, ổng cũng có mèo xinh đó :Onion38:
Hì hì, em chỉ là thành viên "thấp cổ bé họng" ko có dám vào rủ các ad đâu. Ngại lém... :ngoi_xom: hay nếu ad YTC có tiện đường đi ngang inbox nhà ad Pate thì rủ dùm mọi người đi. Hehe :good_job:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Charlene2801 said:
Hì hì, em chỉ là thành viên "thấp cổ bé họng" ko có dám vào rủ các ad đâu. Ngại lém... :ngoi_xom: hay nếu ad YTC có tiện đường đi ngang inbox nhà ad Pate thì rủ dùm mọi người đi. Hehe :good_job:
Ối jời ơi, đi off thì ai cũng như ai thui, ad với mem gì, e cứ mạnh dạng pm cho ad Pate đi, bị ban nick thì a unban cho, kakaka :le_luoi:

Status
Không mở trả lời sau này.