• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Chuyên mua và bán, đặt hàng các loại mèo Châu Âu

thuan81

YTC Developer
à bây giờ thì mình đã hiểu. :D. thôi chuyện qua lâu rồi, cho qua đi. :D. Mình cũng từng bị lừa nhiều hơn anh Thuận và Doanh nhiều, cũng là mua mèo. Nhưng thôi, chuyện cũng đã qua rồi. Trang cũng đã khắc phục hậu quả một phần nào đó cho anh Thuận rồi. Xin lỗi vì đã lôi chuyện cũ ra, tại mình thấy mọi người cứ nhắc tới boo nhiều quá nên tò mò chút.

Ai thích mua toyger về kinh doanh ko :D. hôm qua ngồi xem mấy con toyger đẹp quá. >.

Nói cho mọi người dễ hiểu thế này. Đọc những bài của Boo09 viết trong topic này toàn nói giọng rất quân tử và nhiệt tình, hùng hổ hen, vậy chứ lúc mèo tráo thì " em không biết" =)) ôi trời ơi, hài lắm. Nếu mà Boo09 là người đàng hoàng thì đã nói ra được đầu đuôi câu chuyện rồi, đằng này toàn gạt ngang " chuyện qua rồi" và thêm vào những câu như " gặp trực tiếp, bố làm công an" =)) xin lỗi, bây giờ Boo09 trốn ở cái xó xỉn nào bên Trung Quốc thì có trời biết chứ ở đó mà gặp, xàm quá. Người làm sai thì nên nhận lỗi, còn nếu không sai thì phải chứng mình đc mình không sai, chứ cứ quanh co như vậy nghe nó đạo đức giả và sáo rỗng lắm. Mà mình nói thiệt, bạn làm bậy mà còn lôi cả bố mẹ vào thì bất h lắm bạn à.

to tuti: chuyện đền bù thiệt hại thì Boo09 không hề có ý đền, do anh Thuận quá tiếc tiền nên đã giả vờ thỏa hiệp để Boo09 mang thêm về 1 con mèo nữa và chịu đưa thêm 10 triệu nữa , tổng cộng là 20 triệu, nghe hời quá nên Boo09 mới mang về đó bạn. Nhưng đến khi mèo về Vn rồi thì tụi mình đăng bài để lật mặt Boo09, vì nếu không dùng cách này thì tiền và mèo sẽ ra đi mãi mãi. Bạn hiểu chưa. Túm lại là rốt cuộc, anh Thuận tốn gần 20 triệu để có đc 1 bé mèo ta bệnh sổ mũi sắp chết + 1 em himalayan còi cọc lòi xương bệnh hen suyển và giờ cũng die mất rồi. Ai muốn thử cảm giác như vậy thì cứ nhờ Boo09 mua mèo hen. hehe

archihao

YTC Developer
haiz. khi topic này vừa lập ra, mình vào comment nghi vấn ảnh ghép thì cũng bị chủ thớt đáp trả cho 1 trận. còn thách thức "các bạn chuyên về đồ họa vào đây ghép hình mèo". Nói thật với chủ topic nhé. tớ đi hỏi 1 chục người thì cả chục đều gật đầu khẳng định hình con mèo màu chocolate của bạn là ảnh ghép. Nhìn bóng đổ là biết giả rồi, cái nệm salon cũng chả lún xuống 1 tẹo nào, chắc con mèo ma quá. hehe. còn ghép đc nhiều tư thế như vậy thì ko phải riêng ai mới làm đc đâu. rất nhiều người dư sức làm ra những bức ảnh còn ĐẸP hơn và THẬT hơn như vậy nhiều nhé bạn ! Nghe xong "giai thoại" Boo09 và phản ứng của tất cả mọi người, thấy thật mãn nguyện. làm ăn thì tích đức chút đi bạn nhé.

Mời các bạn xem lại 2 đoạn trả lời của chủ top và Boo09, rất liền nhau và cùng xài chữ in đậm, =)) cái này chắc mới log nick này ra để vào nick kia hay sao ấy, vẫn để chế độ chữ đậm =))

Chủ top khi mới bị hỏi về Boo09 thi bối rối bảo không biết Boo09 là gì nhưng lúc sau thì lài bảo là ngưỡng mộ Boo09 =)) thiệt chứ trên đời này chắc chỉ có mỗi chủ top mới có khả năng ngưỡng mộ Boo09 thôi quá, thật là tự cuồng.

http://www.upanh.com/upanh_boo/v/ane48b7v3dh.htm

Be' Xù

T.Viên Năng Động
haiz. khi topic này vừa lập ra, mình vào comment nghi vấn ảnh ghép thì cũng bị chủ thớt đáp trả cho 1 trận. còn thách thức "các bạn chuyên về đồ họa vào đây ghép hình mèo". Nói thật với chủ topic nhé. tớ đi hỏi 1 chục người thì cả chục đều gật đầu khẳng định hình con mèo màu chocolate của bạn là ảnh ghép. Nhìn bóng đổ là biết giả rồi, cái nệm salon cũng chả lún xuống 1 tẹo nào, chắc con mèo ma quá. hehe. còn ghép đc nhiều tư thế như vậy thì ko phải riêng ai mới làm đc đâu. rất nhiều người dư sức làm ra những bức ảnh còn ĐẸP hơn và THẬT hơn như vậy nhiều nhé bạn ! Nghe xong "giai thoại" Boo09 và phản ứng của tất cả mọi người, thấy thật mãn nguyện. làm ăn thì tích đức chút đi bạn nhé.

Ủa, mình thấy cái nệm có lún xuống mà. Hay mắt mình có vấn đề nhỉ :hmmm:

archihao

YTC Developer
nhìn lại đi bạn. cả tư thế của con mèo nữa, thẳng đơ, nhìn cứ như bê nguyên "cục mèo" lên trên salon vậy. :)

Konica.dog

Ha..ha mình ngồi đọc nguyên cả topic cũng thấy các bạn chơi mèo cũng lắm công phu thật. Mình thì yêu Pitbull American mất rồi, những có khi cũng nhập thêm một đôi American Curl Cats về chơi mới được. Về đến Việt Nam mình sẽ khoe với các bạn luôn :D

HoangCat

Mình nghĩ bạn nào có nhu cầu mua mấy pé mèo thì mua, ko thì thôi . Chuyện nhỏ ko nên tranh cãi . Đang tính vào đặt mua 1 pé Hymalaya , mà thấy comment tùm lum làm phải ngồi suy nghĩ lại :( . Thôi để người khác kiếm chén cơm đi . Biết đâu giúp đc những ai có nhu cầu nhập mấy pé mèo thì sao . Mà chủ topic ko mún cho số đt àh . Mình đang có nhu cầu . ( 09.3333.8292 . Hoàng )