• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCm cho mèo

pingo798

có ai đó bỏ 4 bé mèo con trước cửa nhà mình.Nhìn tụi mèo nhỏ xíu mà cũng ko đc đẹp nữa nên mình ko cho đc.Trước đây nhà mình cũng bị vậy mấy lần rồi.Hiện tại nhà mình nuôi tới 3 con chó,2 con mèo lớn,chưa kể 1 bé vừa đẻ ra 7 chú chó con nên mình ko thể nuôi đc.Mình cho cơm thì mấy bé ko chịu ăn uống gì hết,đút sữa cũng ko uống.Mình tuyệt đường giúp đỡ rồi.>""

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Chúc bé mèo mau về nhà mới! Mà sao em ko để lại địa chỉ, số đt cho các bạn tiện liên lạc???

WildCat

tội nghiếp mấy bé quá ! mùa này đang mùa mưa mà bỏ mấy bé ngoài đường kiểu này sao mấy bé sống nổi ! mấy người đó thiệt là ác quá
chúc bạn mau kiếm được chủ mới cho các bé ! mình cũng đang kiếm mấy bé về nuôi nhưng mình chỉ dám nuôi mèo đã biết ăn cơm thôi ! ko có kinh nghiệm nuôi mèo nhỏ !

sẳn tiện có admin ở đây cho hỏi ngoài lề 1 chút ! chữ ký của mình có vi phạm nội quy ko vậy ! nếu có thì xin nhắn tin cảnh báo vào inbox giùm mình nhé ! mình thấy mấy tấm hình hơi bự nhưng ko biết cách chỉnh sửa lại cho hợp

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Nhà bạn hay được người khác bỏ mèo nhỉ. Chắc người ta biết bạn thích động vật và cũng có kinh nghiệm nuôi nên nhờ bạn nuôi giúp à hihi. Mình thì muốn lắm nhưng chưa có lần nào như vậy. Bạn để lại sđt hay yahoo để mọi người thuận tiện liên lạc nhé