• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Chihuahua trắng tuyết, lưng đôi, mõm cụt.

Status
Không mở trả lời sau này.

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
lỡ tối nay mà nó hok chết thì chắc có ng tức lắm nhỉ :07:

ps: báo em vài tin vui là dù em có làm mọi cách để hạ uy tín hay dìm hàng a đi nữa thì khách hàng a vẫn dồn dập hỏi mua em này nhé...

coi kìa vừa đánh giá 1 tí thì đã tạo thêm 2 tài khoản để biện hộ kìa.đúng là đàn ông mà mang lòng dạ đàn bà CÁC BẠN XEM TOPIC NÀY LÀ BIẾT ÔNG CHIPS NHÀ TA CÓ DI0 SPAM PHÁ HOẠI TOPIC NGƯỜI TA ĐANG BUÔN BÁN KO NHÁ
http://www.yeuthucung.com/topic/15108-toan-qu%E1%BB%91c-ban-2-em-husky-d%E1%BB%B1c-gia-kha-r%E1%BA%BB/

ĐÍNH CHÍNH THÀNH VIÊN NHIỀU CHUYỆN NÀY 1 TÝ NHA:

đây là niss của mình, đúng là mới tạo tài khoản thât, nhưng không phải là chủ topic đâu. tui là khách hàng của bạn ấy, thấy bạn ấy buôn bán có uy tín, giá cả hợp lý, (đôi khi bán cho những khách hàng không đủ khả năng tài chính nhưng có tình yêu mến thú vật, bạn ấy sẵn sàng bán với giá cực mềm)! tui theo dõi vài cm gần đây thấy có vài thành viên đánh giá ko tốt về bạn ấy nên buộc phải tạo 1 tài khoản để lên tiếng giành công bằng chút!

còn bạn Vy, ăn nói đàng hoàng, sạch sẽ 1 chút, sao lại đem lòng dạ ra nói ở đây, mất vệ sinh quá! đừng suy bụng ta ra bụng người như vậy chứ.

nói vậy là vu khống đấy!
Mình resize lại cỡ chữ nha bạn,lần sau đừng dùng font chữ to nhé--Edit by Mr.Chuối

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
@bin: a thật sự ko nhớ em là ai, nhưng a cũng cảm ơn em đã có suy nghĩ tốt về a.
@hungbatai92: àh, mình có ship ra bắc mà ^^
@all: tại sao 1 số cmt của tranthithanhvy lại mất, mod nào xóa hay chính tay "ng ta" xóa"

@tranthithanhvy: tôi đã biết bạn là ai rồi nhé, có xích mích gì thì hãy dùng nick của mình chứ đùng có reg nick mới để phá. nam nhi gì kỳ vậy

Status
Không mở trả lời sau này.