• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - cần tìm chủ mới cho husky nhà mình

Status
Không mở trả lời sau này.

maxxbi

T.Viên Năng Động
Trước mình mua con này của bạn Chips trên dd, nhưng nay có 1 số lí do riêng biệt về gia đình nên phải tiễn pé đi dù thật tình ko muốn chút nào cả. Sức khỏe ổn định nhé, đã tiêm ngừa 1 mũi, có sổ ở bác Sơn [Gò Vấp], nuôi ở nhà đc 3 tuần rồi. còn 1 tuần nữa thì tái chích.

+ Sức khỏe tốt, ăn, quậy giỡn nhiều. Có tài lẻ là k nghịch nước, phá nước...nhưng bù lại là đào đất chôn đồ ăn đồ uống gì đó @.@!.

+ Ăn hầu hết tất cả các loại đồ ăn, trái cây, rau củ quả đầy đủ.

+ Giới tính cái, lông màu xám, đen, vàng. Được hơn 2 tháng tí xíu

+ Lúc về nhà hỏa tiễn giống trong hình, nhưng bây giờ khác xa hình và đẹp hơn rất nhiều hén, mọi người thoải mái qua xem và giỡn vs pé tại nhà mình.

Mình muốn gả ẻm về nhà mới với giá là 8tr [k giảm nhé, nếu k bán đc thì sẽ gắng tìm cách giữ lại để nuôi] mọi người liên lạc trực tiếp qua yh: mushinichi [onl 24/7] hoăc phone: 0938 62 11 92 [nt hay call đều đc]

Hình: [sẽ cố gắng update thật sớm những hình mới nhất]

.pé bên tay trái nhé

..,,

....

pknight

T.Viên Năng Động
xinh hê luôn.chúc e mau kiếm dc chủ mới

maxxbi

T.Viên Năng Động
Up cho bé. Giống chó của libu.

èo...mình có ghi rõ ràng mà bạn, con này mình mua từ Libu là Chips trên dd mình mà

Status
Không mở trả lời sau này.