• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Có ai nhận nuôi Chú cún tội nghiệp này không?

Status
Không mở trả lời sau này.
sáng nay vừa gặp bé ở phòng khám bên Bình Thạnh vì mình đưa Shushi đi tiêm ngừa, tội bé ấy lắm...bé xíu ma phải chịu nhiều đau đớn, bạn đang nuôi cún rất yêu em ấy, nên mình nghĩ các bạn cũng yên tâm phần nào....bé cũng đã có người chủ tốt...

Betsy

Cám ơn các bạn đã quan tâm , hỏi thăm tình hình về bé nhé. Bé đã được nhận nuôi, có thêm hi vọng rồi :)

Betsy

Tin tức, tình trạng sức khỏe, hình ảnh của bé, các bạn có thể xem qua facebook của bạn nhận nuôi là Jin Nyx
http://www.facebook.com/Jinnyx
Thật sự cám ơn bạn Jin đã nhận nuôi, yêu thương, và cố gắng chạy chữa cho bé. Cám ơn lời chúc của các bạn rất nhiều :)

Hình ảnh mới nhất:

Betsy

Thông báo các bạn một tin buồn là sau nhiều ngày chạy chữa, chống chọi với căn bệnh phổi và 2 mắt không thấy đường. Bé đã ra đi vào 22h33, 03.04.2012.
Trích fb Jin:
"Mẹ đã hứa dù có chuyện gì xảy ra cũng có mẹ đỡ cho con, mẹ đã hứa mẹ sẽ bảo vệ con. Nhưng mẹ đã làm không được. Mẹ đã thất hứa.... Xin lỗi con!!!
Ngủ một giấc dài, sâu và ngoan con nhé!!!
Mẹ sẽ nhớ con lắm - thiên thần của mẹ...[22h33, 03.04.2012]"

Cám ơn mọi người thời gian qua đã quan tâm bé. Chào tạm biệt và chúc bé lên đường bình an.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Theo dõi đến cuối bài ! k biết nói gì nữa . thấy cay cay ở sống mũi .các bé cún vô tội phải hứng chịu đau đớn được gây ra từ lũ lái chó vô lương tâm ! 1 giấc ngủ dài và sâu ... Ngủ ngoan nhé thiên thần bé nhỏ !

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
ngủ ngoan nhé thiên thần bé nhỏ, nghe bọn ở LHP đã lâu bọn này càng ngày càng ác sao ở VN không có hội bảo vệ động vật chứ

Status
Không mở trả lời sau này.