• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Bầy chó nhật giá tốt cho ai nhanh tay lẹ mắt nè

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
ko nói lòng vòng nữa hen, có bầy chó nhật, mẹ nó bị ngta bắt mất, nên h tụi nó trơ trọi, khách đưa mình bán nhanh.

các em nó dc 28 ngày, chưa ăn cơm dc, nhưng uống sữa và ăn cháo (bột) đều dc, chỉ biết ăn rồi ngủ, khá dễ nuôi.

cha mẹ các bé khá đẹp, nặng 4-5kg. các bé gồm 1 đực, 2 cái

http://up.anhso.net

http://up.anhso.net

đến phần hấp dẫn đây...

giá các em nó là 600k/1em, mua 3 em giá 1tr5

sang thứ 6 tuần sau sẽ là 650k, tuần tiếp theo 700k...chót giá 800k ở tuần thứ 4.

nhanh tay lên nào...

khoamax

T.Viên Năng Động
bạn ấy sợ lên giá đó mà

loverainbow

Vy Ikaros
Tội nghiệp mí em nó quá!Bạn nào có điều kiện thì mau mau đón các bé về,để các pé trơ trọi vầy tội lắm!up phụ

cún yêu

Banned
"khách đưa mình bán nhanh" mà sao anh bán mỗi tuần lên 1 giá vậy a.=> ""giá các em nó là 600k/1em, mua 3 em giá 1tr5

sang thứ 6 tuần sau sẽ là 650k, tuần tiếp theo 700k...chót giá 800k ở tuần thứ 4.""vì yêu cún thôi chứ đâu phải vào đây kiếm tiền đâu.mọi ng kg có tiền nên mới kg mua.cứ để giá cũ,các bạn có đủ tiền sẽ mua thôi.mỗi tuần tăng giá ng ta kiếm đâu tiền mà mua....là mod sao kg yêu thú cưng mà lại kiếm tiền thế nhỉ.........úp hộ anh cho ai đón đc các bé về... haiz

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
"khách đưa mình bán nhanh" mà sao anh bán mỗi tuần lên 1 giá vậy a.=> ""giá các em nó là 600k/1em, mua 3 em giá 1tr5

sang thứ 6 tuần sau sẽ là 650k, tuần tiếp theo 700k...chót giá 800k ở tuần thứ 4.""vì yêu cún thôi chứ đâu phải vào đây kiếm tiền đâu.mọi ng kg có tiền nên mới kg mua.cứ để giá cũ,các bạn có đủ tiền sẽ mua thôi.mỗi tuần tăng giá ng ta kiếm đâu tiền mà mua....là mod sao kg yêu thú cưng mà lại kiếm tiền thế nhỉ.........úp hộ anh cho ai đón đc các bé về... haiz

bùn ghê, nói vậy là em vẫn chưa hỉu tính a rồi. ghi vậy để bán nhanh ko lên giá, chứ nếu ko để giá như vậy thì cũng ko chờ đến thứ 7 đâu, vả lại bình thường a có bán con nhật nào dưới 850 đâu nhỉ???
xin nhắc lại với em là bán dùm, đâu phải mỗi ngày chó ko ăn, ko uống sữa, tiền ăn và tiền sữa cho chúng mỗi tuần em thử xem có hơn 50k ko nhé, nếu a để giá cũ thì bán dùm thành bán lỗ àh, mà a hỏi thiệt, em thật sự quan tâm đến topic này như thế, hay chỉ lập 1 nick mới để phá công việc làm ăn của a? hết cmt ở đây rồi lại lên shoutbox thông báo, bài của a, mọi người ai cũng biết mà, hay là em làm ầm lên thế rồi tối nt trả con đó 300k ???...chuyện phá rối thế này a gặp hoài, dù em vô tình hay cố tình cũng chẳng làm a bận tâm đâu ^^

cuối cùng, nếu em chê trách a ko phải là 1 người yêu chó, thì em hãy chứng minh đi, bằng chứng cụ thể vào nhé, nói chung chung là ko dc àh.