• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Bán Mèo Con Xù Cực Xinh Yêu

Status
Không mở trả lời sau này.

Whitexsnow

YTC Developer
CÁC BÉ ĐÃ CÓ CHỦ ! CLOSE TOPIC

Hi mọi người, Ruby nhà mình vừa mới hạ sinh được 6 tiểu thiên thần rất dễ thương, đây là lứa con thứ 3 của Ruby.

Các bé sinh ngày 23/9, đến giờ đã hơn 1 tháng tuổi. Hiện các bé chưa đủ tuổi về nhà mới, các bạn có thể qua chơi và đặt cọc. Mình sẽ gả các bé về nhà mới khi các bé được 2 tháng tuổi, có thể tách mẹ và sống tự lập được.

Hiện các bé đã ăn được royal kitten, cơm cá wishkas, thịt gà, uống sữa, biết đi vệ sinh trong chậu cát.

6 tiểu thiên thần gồm có 2 bé trai và 4 bé gái.

Bé đầu tiên là bé Coffee, bé là gái, có 1 vệt đen trên đầu, rất hiền lành và dễ thương.

Chàng thứ 2 là bé Tea, bé là trai, có 1 đốm vàng, rất bụ bẫm, mũm mĩm và đáng yêu

Các bé còn lại đều trắng trẻo xinh xắn gồm: Gato, Sukem,Sandwich,Pizza, không một tì vết gồm 1 bé trai và 3 bé gái, mình sẽ đăng ảnh đại diện 1 bé lên

Đây là 6 tiểu thiên thần đáng yêu

Đây là mẹ Ruby của các bé :-*:-*, Ruby là mèo Anh

Đây là bố Chris của các bé

Liên lạc: Các bạn vui lòng chú ý giúp mình các điều sau nhé để tránh những tranh cãi sau này .

• Mình thường rảnh vào buổi tối nên các bạn ghé vào buổi tối sẽ ok hơn, rất welcome các bạn đến chơi với các bé.

• Mình chỉ nhận cuộc gọi, không trả lời SMS nhé

• Mình sẽ fix giá cho các bạn yêu mèo và sẽ đưa giá trên trời với những ai ý định buôn mèo

• Để tránh mất thời gian của 2 bên, vì mình cũng không có nhiều thời gian, khi các bạn hẹn mình thì vui lòng đến (nên chắc chắn về thời gian và đừng dời cuộc hẹn), nếu các bạn không đến xem như các bạn mất quyền lợi.

=> tránh những tranh cãi sau này khi bạn cứ bảo bạn gọi trước mà cứ lần lữa mãi không đến trong khi các bạn khác thì cứ phải ngồi chờ.

Điện thoại: 01268 172 142 ( Hiền)
Địa chỉ: Hẻm 151 Nguyễn Trãi , Q5, HCM

Khi các bé đã về nhà mới, mọi vấn đề thắc mắc về chăm sóc mèo các bạn đều có thể hỏi mình, mình sẵn sang giúp các bạn chăm sóc bé tốt hơn.!!!

starlonely49

YTC Developer
bạn ơi nhà bạn có mèo cái đúng không? mèo lớn ấy, mình xin phối giống được không? Mình có 1 bé mèo anh lông dài bé đực đang đến tuổi muốn vợ. Mình ở q11. Nếu được thì cho mình xin cái giá? với lại nếu phối được khi bé của bạn đẻ baby rồi cho mình 1 bé được không?. Hình bé nhà mình đây. Rất mong bạn giúp đỡ.

Whitexsnow

YTC Developer
bạn ơi nhà bạn có mèo cái đúng không? mèo lớn ấy, mình xin phối giống được không? Mình có 1 bé mèo anh lông dài bé đực đang đến tuổi muốn vợ. Mình ở q11. Nếu được thì cho mình xin cái giá? với lại nếu phối được khi bé của bạn đẻ baby rồi cho mình 1 bé được không?. Hình bé nhà mình đây. Rất mong bạn giúp đỡ.

Mình chưa có dự tính phối đâu bạn, Ruby mới đẻ mà, chắc phải qua năm sau cơ, vả lại ở nhà mình cũng có thằng mèo đực suốt ngày gào gái, mang Ruby đi thì gái đâu cho nó bớt gào :lac_dau:

mocuran

YTC Developer
Muốn ghê mà sợ bị thét giá trên trời =]], mình ở Vũng Tàu, lại là con trai , ko quen thể hiện tình cảm yêu quý thú vật ở trước mặt người lạ đâu :D, còn cách nào khác không =)), mà cho mình chút thông tin khoảng giá từ bao nhiêu đc ko ạ :D

khoamax

T.Viên Năng Động
phụ bạn cho mấy pé sớm có chủ mới

Whitexsnow

YTC Developer
:03:Muốn ghê mà sợ bị thét giá trên trời =]], mình ở Vũng Tàu, lại là con trai , ko quen thể hiện tình cảm yêu quý thú vật ở trước mặt người lạ đâu :D, còn cách nào khác không =)), mà cho mình chút thông tin khoảng giá từ bao nhiêu đc ko ạ :D

Có gì thì bạn cứ gọi điện nhưng mà ở Vũng Tàu thì mình không ship xuống được đâu, hè

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Cho anh cái giá vào Inbox với em. Đang tìm mèo nữ :le_luoi:

Whitexsnow

YTC Developer
Cho anh cái giá vào Inbox với em. Đang tìm mèo nữ :le_luoi:

Em tưởng anh kiếm được bạn cho bé nhà anh rùi chứ :hmmm: , lứa mèo trước của em anh cũng từng liên lạc rồi mà, giá nó vẫn như cũ thui anh :03:

mocuran

YTC Developer
:03:

Có gì thì bạn cứ gọi điện nhưng mà ở Vũng Tàu thì mình không ship xuống được đâu, hè

Không phải, mình định lên hốt luôn nhưng mà xa xôi mình ko biết phải rinh theo bao nhiêu :D, pm qua yahoo đc ko ạ :D

Whitexsnow

YTC Developer
Không phải, mình định lên hốt luôn nhưng mà xa xôi mình ko biết phải rinh theo bao nhiêu :D, pm qua yahoo đc ko ạ :D

okie, bạn đưa yahoo của bạn cho mình, mình sẽ add nick và nói chuyện với bạn.

Whitexsnow

YTC Developer
bạn còn pé gái hok ,mình cũng mới xin 1 pé trai đc 1thang tuổi , mún cho ở chung để bầu bạn...có j pm nick : cats0ck_ng0k92@yahoo.com

Mình còn 1 bé gái với 1 bé trai đốm vàng nhé, có gì thì bạn cự gọi điện.

starlonely49

YTC Developer
Muốn ghê mà sợ bị thét giá trên trời =]], mình ở Vũng Tàu, lại là con trai , ko quen thể hiện tình cảm yêu quý thú vật ở trước mặt người lạ đâu :D, còn cách nào khác không =)), mà cho mình chút thông tin khoảng giá từ bao nhiêu đc ko ạ :D

bạn ơi bạn thử tham khảo wep này xem có bạn đăng bán bé mèo anh lông dài màu trắng đó,mà có đầy đủ vật dụng luôn bạn khỏi tốn thêm tiền http://www.yeuthucung.com/topic/20653-hcm-ban-meo-anh-long-dai-mau-tr%E1%BA%AFng-xu-bong-trong-r%E1%BA%A5t-yeu/

Status
Không mở trả lời sau này.