• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán 2 chú mèo lạ

Pikachu

T.Viên Năng Động
bạn phải để khu vực sinh sống ngay tiêu đề topic chứ, với lại kèm giá lun đi bạn. Chúc bạn mau bán đc mèo :th_haha_hammer:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
mèo 2 màu mắt bây h ko còn là lạ nữa...mà loại này dễ bị điếc 1 bên tai lém...Nếu nó ko có vằn đen trên đầu!!! CHúc 2 em về chủ tốt :th_haha_hammer: :give_rose:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Nhắc nhở em, lần sau phải đề tên khu vực sinh sống ngay đầu topic để các mem tiện theo dõi. Q đã sửa giúp! Nếu còn vi phạm lần sau bài viết sẽ bị xóa, khóa. Thân

bi mập

T.Viên Năng Động
mèo 2 màu mắt ko hề bị điếc 1 bên tai bạn ạ. mèo bị điếc là những chú mèo bị bạch tạch. lúc nuôi mèo có thể thử xem mèo có bị điếc hay ko bằng cách gọi to tên mèo hoặc kêu meo meo, nếu mèo có phản ứng nhanh, gần như lập tức thì nó hoàn toàn bt. còn nếu ngược lại, ko có bất cứ phản ứng j khi chủ gọi nhiều lần hoặc có tiếng động lớn là mèo bị điếc bạn ạ

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
[color="[color="#000000"]#FF0000"]co 1 bai đăng mà lắm nhắc nhở thế :th_haha_hammer:)[/color]
[/color]

Nhắc nhở để lần sau không vi phạm nữa vy ak...nhắc là tốt! luật là xóa topic luôpn đấy!

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
mèo 2 màu mắt ko hề bị điếc 1 bên tai bạn ạ. mèo bị điếc là những chú mèo bị bạch tạch. lúc nuôi mèo có thể thử xem mèo có bị điếc hay ko bằng cách gọi to tên mèo hoặc kêu meo meo, nếu mèo có phản ứng nhanh, gần như lập tức thì nó hoàn toàn bt. còn nếu ngược lại, ko có bất cứ phản ứng j khi chủ gọi nhiều lần hoặc có tiếng động lớn là mèo bị điếc bạn ạ

haizz...về sau lớn lên sẽ biết bạn ak...nó chỉ điếc 1 bên thôi!!! còn 1 bên thì ko???
Tớ chỉ góp ý vậy, tùy bạn thôi!!!

tra tra

T.Viên Năng Động
thường thì những e miu mắt 2 mầu hay có dị tật bẩm sinh. yếu xương, điếc, ..... nói chung là thương các bé như thế lắm!