• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hams bị bệnh ở dơ:))

Biiii

T.Viên Năng Động
Nhà e có nuôi mấy pé bear. Mấy ngày gần đây có 1 pé cái ở bộ phận sinh dục cứ tiết ra 1 thứ dịch rất thôi. Ai pít đó là làm sao ạ? :hmmm: :hmmm:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Nhà e có nuôi mấy pé bear. Mấy ngày gần đây có 1 pé cái ở bộ phận sinh dục cứ tiết ra 1 thứ dịch rất thôi. Ai pít đó là làm sao ạ? :hmmm: :hmmm:

Dịch đó màu j?Sao bít bé tiết ra dịch?T.T

Biiii

T.Viên Năng Động
Dịch đó màu j?Sao bít bé tiết ra dịch?T.T

K màu. Như nước thôi. Vì mình ngửa người pé lên. Thấy chỗ đó ướt mà~~

Bé Xún

T.Viên Năng Động
K màu. Như nước thôi. Vì mình ngửa người pé lên. Thấy chỗ đó ướt mà~~

..........khó hiểu thế nhỉ!!!! Bạn xem có phải bé đực ko nhé? Thường thì bé đực mới tiết ra dịch.............chắc be s bạn bị bệnh j roài...............có đúng là dịch ko hay nc tiểu?

Biiii

T.Viên Năng Động
..........khó hiểu thế nhỉ!!!! Bạn xem có phải bé đực ko nhé? Thường thì bé đực mới tiết ra dịch.............chắc be s bạn bị bệnh j roài...............có đúng là dịch ko hay nc tiểu?

Ai pít đc í. Mà mình nuôi 3 pé bear chung vs nhau đc k nhỉ? 2 cái 1 đực?

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Ai pít đc í. Mà mình nuôi 3 pé bear chung vs nhau đc k nhỉ? 2 cái 1 đực?

ko nên nuôi chung như thế b nhé, đến lúc đứa nọ mún xx mà đưa kia cx vậy thì oánh nhau chết đấy. B nên mua thêm hoặc bán bớt 1 bé nhé.
Chỗ ướt đó có thể do bé tè hoặc là do bé nghịch bình nc bị nc dính vô, cx có thể do chường ẩm ướt quá

Biiii

T.Viên Năng Động
ko nên nuôi chung như thế b nhé, đến lúc đứa nọ mún xx mà đưa kia cx vậy thì oánh nhau chết đấy. B nên mua thêm hoặc bán bớt 1 bé nhé.
Chỗ ướt đó có thể do bé tè hoặc là do bé nghịch bình nc bị nc dính vô, cx có thể do chường ẩm ướt quá

Mình nuôi 3 pé cũng lâu rồi. Cũng nuôi riêng. Mà h muốn ở chung để có baby. E pé đáng yêu :x:x. 3 pé đều hiền lắm. Vậy cũng k nuôi chung đc sao?

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Mình nuôi 3 pé cũng lâu rồi. Cũng nuôi riêng. Mà h muốn ở chung để có baby. E pé đáng yêu :x:x. 3 pé đều hiền lắm. Vậy cũng k nuôi chung đc sao?

Nuôi chung vẫn dk nhá bạn(nếu thấy chung nó ko đánh nhau)................