• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

haizzz

lê diệu

mn ơi nhà e có con chó đực đã đc 1 năm rồi và h đang thời kì '' động đực'' nó phát điên lên như điên như dại muốn đến gần con cái .em nhìn nó mà thấy sợ .e muon hoi có nên thiến ko mà thiến có bị làm sao ko..chứ cứ như này em thấy khổ thân con cái

Ch8ac1 đó là lần đầu nó làm đó nên hứng vậy :157:

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Chó nào chẳng vậy bạn ơi , chú Na nhà mình hồi đó nó nhảy với cái gối , tại nó tới tuổi , đánh nó , nó grừ nên kệ xác nó , hết 3 tháng nó thôi !!!

Kaka chó ông bạn này jong' của tui thủ dâm kinh con hơn cả ng` 1 ngày nó làm 1 lần ngày nào cũng vậy nên sợ mua 1 con cái cho nó luôn

Ryan Raymond

Hix , ông mua . Còn tui cho nó ở giá , chứ mua cho nó , nó cắn lộn tùm lum , hồi còn nuôi con Su nó đè ra nó nhảy mà nhỏ lúc đó nhỏ síu . Cắn con nhỏ thấy thương luôn . Không chịu ss với nó , nó cắn chân kéo vô gầm . Bó tay luôn !!

Hix , ông mua . Còn tui cho nó ở giá , chứ mua cho nó , nó cắn lộn tùm lum , hồi còn nuôi con Su nó đè ra nó nhảy mà nhỏ lúc đó nhỏ síu . Cắn con nhỏ thấy thương luôn . Không chịu ss với nó , nó cắn chân kéo vô gầm . Bó tay luôn !!

Hì nhok cái nhà tui mới mua về nó cắn chảy máu ở lưng , đến h chưa hết trụi lông luôn , hung dữ lắm

Ryan Raymond

Hic , bó tay , của mình thì chân sau bị tật !!!

Sao bị tật thế , cắn nhau hay ..... :hmmm: chắc chăm sóc nó cũng mệt nhỉ :wacko: