• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hộp trán vàng nhà Bảo

baobao_88

T.Viên Năng Động
Tình hình là tối qua nghe lời giới thiệu của bạn tròn vo về bé hộp trán vàng , thế là sáng nay đành đội mưa đi rước bé về :D
Sau đây là người mẫu nhà mình
View attachment 29328View attachment 29329View attachment 29330View attachment 29331View attachment 29332View attachment 29333

Đúng như lời quảng cáo của bạn Tròn bé này cực kì dạn người vừa về đến nhà là bò linh tinh loạn khắp cả lên. Bé lại chả có tý lỗi nào

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Con này cho ăn chay dc ko nhỉ :sad:. Em Sepon ở nhà lâu wá ko dc ăn thịt đã chuyển wa chế độ ngủ đông lâu dài rồi :sad:, k biết có sống dc nữa ko :sad:.

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
Con này cho ăn chay dc ko nhỉ :sad:. Em Sepon ở nhà lâu wá ko dc ăn thịt đã chuyển wa chế độ ngủ đông lâu dài rồi :sad:, k biết có sống dc nữa ko :sad:.

thế bé sa nhân nhà e đã cai thịt đc chưa,
sắp tới e lại định rước 1 htv nữa mà phải k, nếu ăn chay đc thì tốt nhỉ, còn ăn thịt thì chắc cho 3 đứa sa nhân, t vũ, với htv ở chung chắc là hợp nhỉ

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
rùa nhà bạn này xinh nhỉ
nhìn thích thật đấy
cái con be bé cũng xinh ơi là xinh :le_luoi:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
sắp tới e lại định rước 1 htv nữa mà phải k, nếu ăn chay đc thì tốt nhỉ, còn ăn thịt thì chắc cho 3 đứa sa nhân, t vũ, với htv ở chung chắc là hợp nhỉ

:D Quá tốt ấy chứ, rùa thì được béo nè, BoBeouuu được giảm cân nè :D.

Bobeouuu

T.Viên Năng Động

Ba má em ko cho nuôi con j ăn thịt đâu chị ơi, thứ nhất là nó sẽ dữ, thứ hai là hôi rình à :sad:.

Tiểu Vũ đào 1 lớp mùn dửa rất rất rất là sâu và rúc vào đó ngủ suốt tuần nay rồi, em lo quá :sad:.

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
Ba má em ko cho nuôi con j ăn thịt đâu chị ơi, thứ nhất là nó sẽ dữ, thứ hai là hôi rình à :sad:.

Tiểu Vũ đào 1 lớp mùn dửa rất rất rất là sâu và rúc vào đó ngủ suốt tuần nay rồi, em lo quá :sad:.

chết rồi, sao h` :Onion07:
bme c cũng k chịu nuôi t.vũ nên mới gửi e, mà h nó lại vậy, hux hux, lo quá, làm sao đây

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân

hay kiếm người nào có điều kiện nuôi em nó = thịt tặng ng ta đc k em ơi, chứ nó vậy cũng lo quá
:lac_dau: :go_mo:

:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
hay kiếm người nào có điều kiện nuôi em nó = thịt tặng ng ta đc k em ơi, chứ nó vậy cũng lo quá
:lac_dau: :go_mo:

:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Trái cây ngọt mọng nước thì nó ko chê, nhưng nó ăn được vài 3 lần à :sad:, lần gần nhất là cách đây 1 tuần :sad:.

Cũng chả biết cho ai nữa, chắc đem vế quê thả dưới ao quá :sad:.

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
Trái cây ngọt mọng nước thì nó ko chê, nhưng nó ăn được vài 3 lần à :sad:, lần gần nhất là cách đây 1 tuần :sad:.

Cũng chả biết cho ai nữa, chắc đem vế quê thả dưới ao quá :sad:.

nó có ăn là được rồi >"<
chắc là trời mưa nên nó ngủ đông nhỉ, vì c đọc tài liệu thì thấy bảo rùa miền nam ngủ đông vào mùa mưa, hy vọng là vậy :go_mo:
chắc sau đợt này nó tỉnh dậy và đói nên ăn đc e nhỉ, hy vọng là vậy .... aaaaaaaaaaa .... :dead: lo chết mất thôi

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
e trộn thịt vào rau cho em nó ăn xem ...sau đó giảm dần lượng thịt lại ... cho đến khi chỉ còn rau thôi .... chứ dứt hẳn 1 lần thì hơi khó cho em nó :D

Cách này hay đó :D