• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hỏi về thức ăn hams tý!

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
nhà em gái mình có nui 1 bé hams sóc ( chắc hẳn nhìu ng cũng bít nếu để ý topic trước của mình ) :le_luoi: mình muốn hỏi ngoài các hạt trộn như đỗ đen, lạc ,... pé còn ăn đk gì k :hmmm: ? ví dụ như rau ? :hmmm: quả ? :hmmm: thịt ??? :hmmm: liệu cho e sóc ấy ăn giun (super worm ) có đk hông :ngoi_xom: ?? thấy e gái mình biểu nó hơi gầy, nếu bổ xung đk thịt cho em nó ăn như giun thì tốt quá !! :Onion33: .... mọi ng ai có kinh nghiệm nuôi hams thì giúp mình nhé :khoc_nhung_ko_chiu_thua: kinh ngiệm của mình k coá vì chỉ thích nui rùa, chó, CWD thui chứ hem...hem có tý kiến thức nào...mà cũng sợ em gái k bít nui :Onion48: , nó mới học lớp 4 :Onion22: hic hic.. còn ham chơi, k chịu tìm hỉu gì cả, hỏi mình hoài,mình cũng chịu :lau_mo_hoi: ai giúp mình với !! mình xin cảm ơn trước :Onion13: :Onion13: :icon027: :Onion21:

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
mà tiện thể cho mình hỏi lun.... :03: ... em hams sóc đực của chị em mình mới tầm 1-2 tháng thui :Onion35: , nghịch ngợm, khoẻ mạnh, ăn uồng và WC rất khoẻ. :Onion35: ... nhà chị hàng xóm có bé hams trà sữa muốn ghép cặp vậy có đk k ạ :hmmm: ? mình chỉ sợ e :icon027: nó còn non thui .. thấy chị hàng xóm bảo bé cái nhà chị ấy cũng 2-3 tháng rồi. :th_haha_hammer: ..liệu con của 2 em ấy sinh ra thì có vấn đề gì k?? :run: nếu có gì thì thương em nó lắm :run: cố giúp mình nhé xin đa tạ đa tạ :156:

lebaochau93

Yêu hamster
Sao ko mua thức ăn trộn cho pé ăn hả bạn? Trong thức ăn trộn có đủ dinh dưỡng cho pé mà. Ngoài ra các loại snack, bánh dinh dưỡng ngoài tiệm pet bán thíu j.... Hams 2 tháng là có thể giao phối đc rồi, nhưng mình nghĩ 3 tháng thì chắc ăn hơn

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
tks bạn lắm :03: :03: !! mình đã thông báo cho cô em rồi :good_job: ... tại bây h chưa có nhìu tiền :ngoi_xom: , em nó định tích tiền để rồi mua mấy thứ đồ lun một thể ấy mà :lau_mo_hoi: ....