• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(Hết)Giảm giá nốt cho 1 bé cái đáng yêu, mèo lai lông xù (250)

babyHy1711

Dogs and cats' house
Bé mèo nhà mình đẻ được 4 bé vào ngày 11/10, đến nay đã đến lúc phải cho đi rồi. Các bé chưa được 2 tháng nhưng đã rất mũm mĩm, lông xù rồi nhé, mặt bé nào cũng yêu.

Hiện nhà mình chỉ còn 1 bé: bé cái trắng muốt có 3 chấm trên đầu, bé đuôi có màu.

Mẹ các bé là mèo lai anh lông dài nên lông các bé cũng xù và dài. Tuy nhiên vì là lai nên lông không thể dài giống các bé thuần chủng được. Các bé rất hợp với nhà bạn nào không thích nuôi các bé lông dài quá, hay rụng nhiều ra nhà. :good:

Mình thật sự mong muốn các bé về với gia đình yêu thương và chăm sóc được các bé .

Giá cho các bé về với chủ mới là 300k ( không bớt được nữa đâu nhé), giá rẻ cho các bạn yêu thương mèo và quan tâm các bé.

Mình không giữ cho ai cả nhé. Bạn nào đến trước, nhiệt tình thì mình để luôn nhé.

Mình không trả lời tin nhắn hỏi về giá hay mặc cả đâu nhé.

Các bạn cứ đến xem trực tiếp nhé vì ở ngoài yêu hơn nhiều lắm. Nhà mình ở Hào Nam, gần học viện âm nhạc.

Các bạn có hỏi thêm gì thì nhắn qua fb: Meishine Kute

Hoặc trang fb của mình: Dogs and cats' house ( Mình có nhận trông giữ và chăm sóc các bé chó mèo).

Hoặc nhắn tin cho mình qua số : 0902086596.

Cảm ơn các bạn đã xem

babyHy1711

Dogs and cats' house
Mình thấy các bạn nhắn tin đến bảo không xem được mèo, các bạn lên trực tiếp trang Dogs and cats' house vào album My cats nhé! Mình không giữ chỗ đâu nên các bạn nhanh nhé:x

babyHy1711

Dogs and cats' house
Các bé rất ngoan, biết đi vệ sinh đúng chỗ, ăn được cơm và thức ăn sẵn rồi nhé. Mình nuôi trong nhà nên các bé đều rất sạch sẽ, không bệnh tật hay chấy rận gì cả.

babyHy1711

Dogs and cats' house
Mình có viber, các bạn hỏi gì cứ nhắn tin nhé :X

babyHy1711

Dogs and cats' house
up up các bé gần 2 tháng mà to béo như hơn 3 tháng ý. Mấy bạn bảo đến lấy vẫn chưa đến nên mọi người vẫn còn cơ hội nhé