• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[ Hải Phòng ] bán mèo 34 lai anh lông dài ( mèo đực, mầu socola xám)

oiromeoio

T.Viên Năng Động
đàn 4 em. 3 em đực 1 em cái.
hiện giờ chỉ còn em đực duy nhất mầu rất đẹp nửa thân trên socola nửa dưới xám ghi
mình bán 2 triệu LH 01225286777

http://s1336.beta.ph...omeoio/library/

ảnh các bạn click vào links dùm mình nhé
mình ở Hải Phòng mình có thể ship lên hà nội hay HCM nhé
ps: ( mầu socola là mầu nâu đậm không phải đen nhé, mặt các bé rất đẹp và hơi tịt mit luon)
ai ngang qua up bài dùm mình nhé, cảm ơn các bạn nhiều

oiromeoio

T.Viên Năng Động
Còn 1 bé là bé nào vậy đồng hương ơi ?
đàn này còn 1 em đực nửa trên mầu socola nửa dưới mầu xám
ngoài ra mình còn 1 em đực 7 tháng anh lông dài 1,5 triệu mầu trắng đỉnh đầu mầu xám

askthupet.pg

YTC Developer
oiromeoio said:
đàn này còn 1 em đực nửa trên mầu socola nửa dưới mầu xám
ngoài ra mình còn 1 em đực 7 tháng anh lông dài 1,5 triệu mầu trắng đỉnh đầu mầu xám
Còn bé nửa trên mầu socola nửa dưới mầu xám là bé bạn chụp trong hình ấy hả bạn ? Mà bạn ở chỗ nào hp vậy ? Mình muốn qua xem bé lúc nào đc hả bạn ? Mà bạn có thể cho mình xin giá fix hết cỡ vào ibox bạn nhé. Nếu ok mình qua xem sẽ đón bé nuôi cho chóng nhớn. :D

oiromeoio

T.Viên Năng Động
Còn bé nửa trên mầu socola nửa dưới mầu xám là bé bạn chụp trong hình ấy hả bạn ? Mà bạn ở chỗ nào hp vậy ? Mình muốn qua xem bé lúc nào đc hả bạn ? Mà bạn có thể cho mình xin giá fix hết cỡ vào ibox bạn nhé. Nếu ok mình qua xem sẽ đón bé nuôi cho chóng nhớn.
mình gia lộc 100k cho người nào đến nhà mình mua thôi.

oiromeoio

T.Viên Năng Động
cảm ơn rất nhiều các bạn đã và đang quan tâm đến topic bán mèo của mình chúc các bạn và BQT diễn đàn 1 năm 2013 mạnh khỏe và hạnh phúc... HAPPY NEW YEAR

oiromeoio said:
đàn 4 em. 3 em đực 1 em cái.
hiện giờ chỉ còn em đực duy nhất mầu rất đẹp nửa thân trên socola nửa dưới xám ghi
mình bán 2 triệu LH 01225286777

http://s1336.beta.ph...omeoio/library/

ảnh các bạn click vào links dùm mình nhé
mình ở Hải Phòng mình có thể ship lên hà nội hay HCM nhé
ps: ( mầu socola là mầu nâu đậm không phải đen nhé, mặt các bé rất đẹp và hơi tịt mit luon)
ai ngang qua up bài dùm mình nhé, cảm ơn các bạn nhiều
Bé màu socola pha xám ship về hn thì ntn bạn?
Mình ở HN, ship về HN thí tính thế nào bạn? bé mèo đực à?

oiromeoio

T.Viên Năng Động
Bé màu socola pha xám ship về hn thì ntn bạn?
Mình ở HN, ship về HN thí tính thế nào bạn? bé mèo đực à?
mèo đực bạn nhé. giá mình vẫn để 2trieu và free ship lên hn + làn nhựa siêu thị nhé ( bạn ra bến xe lương yên nhận)