• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Phòng Bán bán GP sll giá sỉ đây mại zô

mrbean

Uy Tín - Chất Lượng
Do h mình vào học k có time lên thank lý toàn bộ

10 nhóc GP và 2 nhím kiểng + 1 số hamster ai mua pm nha 0972327894

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ôi bạn ơi!.........em nâu nâu trắng trắng xù xù là thỏ hay chuột thế............ha ha.....trông hài thế..................... :157: :157: :157: .....................yêu dã man.................... :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

gaibac

YTC Developer
ôi bạn ơi!.........em nâu nâu trắng trắng xù xù là thỏ hay chuột thế............ha ha.....trông hài thế..................... :157: :157: :157: .....................yêu dã man.................... :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

................Chuột đấy chị 2 ơi....Ha ha

Mylovelybell

Thành viên uy tín
:lol: là GP tex bạn ơi :hahaha: :hahaha: tk các bạn nha

GP tex là con gì thế.............mình không am hiểu về loại thú cưng này lắm........................

mrbean

Uy Tín - Chất Lượng
hihi
GP tex là con gì thế.............mình không am hiểu về loại thú cưng này lắm........................

hihi là dòng chuột lang bạn ạ. dòng tex lông xoăn xoăn :D :D

mrbean

Uy Tín - Chất Lượng
:lol: tk các bạn nhé. nhóc GP aby đen trắng trưa nay mới hạ sih 2 bé khá bụ bẫm. hi hi :157: :157: thấy bụng bé Tex to hơn thì đẻ trước ai ngờ ........ :man_in_love: :man_in_love:

Thonthon

Diamond Member
:lol: tk các bạn nhé. nhóc GP aby đen trắng trưa nay mới hạ sih 2 bé khá bụ bẫm. hi hi :157: :157: thấy bụng bé Tex to hơn thì đẻ trước ai ngờ ........ :man_in_love: :man_in_love:

chúc mừng................. :157: :157: