• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hạ long quảng ninh bán rott con

hoangbinh86hl

Như tiêu đề mình có đàn rott con 40 ngày tuổi cần bán nhé. Chó nhà mình đẻ hiện h còn 5 bé cái nữa nhé. A.e có nhu cầu thì lh 0906166911 mình tên hoàng 27t.
Đ/c. Tổ 4 khu2 số nhà 40 ba đèo hạ long quảng ninh Nhé

gà con

YTC Developer
up cho bạn hạ long nào . về ăn tết ở hạ long lên muộn ko kip off giao lưu cùng các bác trên đó tiếc quá , mùng 4 về nên cũng ko có dịp of đầu năm cùng các bác . chúc ae hạ long mạnh khỏe :good_job:
vài tuần nữa về chơi hạ long bác nào ở hà nội múc thì về đó tiện thể mình sẽ chuyển cho nhé .

nhà ông bố vợ ở cao xanh . ko biết bác có gần đó ko để qua ngắm nghía mấy nhóc :D

hoangbinh86hl

gà con said:
up cho bạn hạ long nào . về ăn tết ở hạ long lên muộn ko kip off giao lưu cùng các bác trên đó tiếc quá , mùng 4 về nên cũng ko có dịp of đầu năm cùng các bác . chúc ae hạ long mạnh khỏe :good_job:
vài tuần nữa về chơi hạ long bác nào ở hà nội múc thì về đó tiện thể mình sẽ chuyển cho nhé .

nhà ông bố vợ ở cao xanh . ko biết bác có gần đó ko để qua ngắm nghía mấy

nhà ông bố vợ ở cao xanh . ko biết bác có gần đó ko để qua ngắm nghía mấy nhóc :D
mình ở trên ba đèo bạn nhé rảnh thì cứ qua ngắm nghia nhé hi. vừa có 1 bác ở tận nam định đặt 1 ngóc rồi này, h còn 4 bé giá nữa nha cả nhà

Dog.House

T.Viên Năng Động
nhìn Yêu Quá > Xinh Thật Chúc Bé Ieu Sớm Tìm đc Nhà Mới nhé