• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội_Cần bán em husky màu nâu đỏ và 2 em alsaka

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Bạn nên thêm tên địa phương vào đầu title... bạn có 24h để edit...

Quy định Post bài tại chuyên mục Mua Bán Chó

1. Nếu Topic bạn nào đăng đã mua bán xong CHÓ, bạn hãy reply tại Topic đó yêu cầu đóng Topic hoặc tự Close Topic của bạn để các bạn khác biết, không trả lời tiếp vào bài viết.
2. Topic cần có tên Địa Phương ( ví dụ HN, TP.HCM, Hải Phòng...)
2. Topic cần có hình của CHÓ sẽ mua hoặc bán, số điện thoại, email, địa chỉ liên lạc.

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Yêu quá đi :143163ljogging: :Onion12: :Onion12: Up nè up nè,...

khoamax

T.Viên Năng Động
sao mình chẳng thấy hình nào hết vậy cà :frozesweat:

mama

T.Viên Năng Động
Xinh wa! :th_haha_hammer:

khoamax

T.Viên Năng Động
wow nhìn đã wa ah

bin_em

YTC Developer
3 cún xinh nhỉ? chủ topic sướng nhờ, good luck!

kieuoanh99

ông frisunsat này lúc trc thấy có cm mua husky trong topic đà nẵng-bán chó husky....bây giờ rao bán chó husky..vậy chắc lái chó rồi..k biết phải k nhỉ?nhưng mua chó nhà nuôi thì sức khỏe tốt ae ạ,chứ mua mấy chỗ lái sk cũng hên xui lắm.bữa mới mua chú bull từ hn về,chưa đc 1 tháng đã về chầu...huhu..toi mất 8t của e..:em xin_em xin:

frisunsat

Member
ông frisunsat này lúc trc thấy có cm mua husky trong topic đà nẵng-bán chó husky....bây giờ rao bán chó husky..vậy chắc lái chó rồi..k biết phải k nhỉ?nhưng mua chó nhà nuôi thì sức khỏe tốt ae ạ,chứ mua mấy chỗ lái sk cũng hên xui lắm.bữa mới mua chú bull từ hn về,chưa đc 1 tháng đã về chầu...huhu..toi mất 8t của e..:em xin_em xin:

cảm ơn bạn đóng góp ý kiến nhé,chúc bạn tìm được em cún khỏe mạnh,còn mình khi bán cún con cũng mong mấy em ấy khỏe mạnh mà vui bên chủ mới bạn ah,làm gì cũng có cái tâm ,chứ nói như bạn thì....,dù gì mình cũng cảm ơn bạn lần nữa ,đã cảnh giác giúp các thành viên có được sự thận trọng khi mua cún con.