• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội: Vỡ gạch, mún tìm chủ cho bé mèo Anh lai 34 rất xinh,CÁI giá chỉ còn 2tr3

Status
Không mở trả lời sau này.
Topic này, mình hi vọng sẽ tìm được chủ tốt và thương các bé thật lòng, mong được mọi người ủng hộ nhiệt tình ạ :)

[SIZE=16pt]Mèo nhà mình là anh lông ngắn lai ba tư, nên các bé mèo con mặt rất tròn và xinh. Nhận được những ưu điểm của 2 dòng: nhanh nhẹn, mặt tròn, mắt ko bị chảy nước, rất dễ chăm.[/SIZE]

[SIZE=16pt]Các bé đã được 2 tháng, uống sữa và ăn phô mai , cơm trộn thịt rất ngoan, đi vệ sinh đúng chỗ :3 [/SIZE]

[SIZE=16pt]Về tính cách thì bé lông dài bông xù rất dạn người và đáng yêu cực kì, ngủ dậy ko thấy ai là kêu gọi, cưng lắm >"

chanbaekexok

YTC Developer
yuminguyen910 said:
Vậy yêu thật sự là như thế nào? ^^ Bạn yêu mèo đến đâu, mình sẽ bớt giá đến đó :3
Yêu của em là không đủ điều kiện để mang bé về thì up và mong cho bé sớm tìm được chủ tốt :D và upppppppppppp ;)

chanbaekexok said:
Yêu của em là không đủ điều kiện để mang bé về thì up và mong cho bé sớm tìm được chủ tốt :D và upppppppppppp ;)
uk, thế thường xuyên vào đây up dùm chị đi kkk, dù sao cũng cảm ơn em đã ủng hộ topic của chị nhaa :p

Status
Không mở trả lời sau này.