• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - tìm chủ mới cho 3 công chúa ALD

Status
Không mở trả lời sau này.

sweetmemory2602

YTC Developer
Bên ytc có emo hay nhỉ? bên vp chán òm..... E cứ sang đi, rồi chị em mình nói chuyện.... c đang chán đây!

Sáng hôm qua rảnh định đến nhà chị chơi thì trời mưa :Onion09: . Chán thế. Tuần này em còn mấy môn thi chia phòng, hôm nào thi xong qua chơi vs mấy đứa :Onion36: . À chị đã đi thăm Bò Sữa chưa????

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Sáng hôm qua rảnh định đến nhà chị chơi thì trời mưa :Onion09: . Chán thế. Tuần này em còn mấy môn thi chia phòng, hôm nào thi xong qua chơi vs mấy đứa :Onion36: . À chị đã đi thăm Bò Sữa chưa????

Thăm rồi, có lẽ cũng là lần cuối được gặp con bé. Chị k muốn nhăc đến nữa.... Thực sự k biết nói gì... Nói chung... Chị chán nản và mệt mỏi lắm.... Có lẽ, phải học cách bơ đi mà sống.... Chị sẽ chẳng bao giờ kinh doanh đc cái gì vì mình quá lơ ngơ, ngây thơ và yếu đuối... Suốt ngày bị bắt nạt....

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Kiến xinh đây, cháu thích ăn gel lắm! Hôm nay cháu ăn đc bn gel, giờ biết đòi ăn rồi, cứ thấy mẹ đứng bếp là cháu cào chân và ngoạc mồm ra đòi ăn, nên mặt cháu tròn như vầy nè

linhmu_93

T.Viên Năng Động
có ship vào sài gòn duoc khong ban oi

Hi, vì đây là lứa con đầu tiên của mẹ Bột nhà mình, và cũng có thể là cuối cùng nên mình muốn cho các cháu ở HN hoặc miền Bắc gần gần như Hải Phòng để mình còn đi thăm được bạn ạ!
Cám ơn bạn đã quan tâm nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.